Ask Lấy lại 100% tiền reff của các Host PTU

kieuphong

Junior
Reactions
221
MR
0.272
- Bro nào đang làm thì vào nói cho người chưa biết làm theo , bro nào chưa biết thì làm như bên dưới để lấy lại 100% tiền ref kẻo lãng phí nhé !

- Các bạn có thể dùng VPS hoặc nhờ bạn hoặc dùng sock reg 1 acc( mục đích cho khác với IP mình dùng ). Rồi lấy link reff qăng sang máy mình reg acc chính mà chơi ,khi nào đủ min pay thì dùng sock log vào mà nhấn payout ( FS,ULS ) còn với FSN và Wupload thì chẳng phải làm gì cả vì nó pay tự động mà , cứ đủ min là nó tự pay thôi ! như vậy mình sẽ được hưởng 100% giá trị mình làm ra . đa số những bạn không biết nên nhắm mắt reg đại làm reff những "bợn" payback 70 hoặc 80% . Mình làm 1 ngày , 2 ngày thì số 20 , 30% ấy không phải lớn nhưng nếu làm lâu thì số tiền ấy cũng không phải là nhỏ đâu, và cũng không nên cho không 20 , 30 % ấy cho những người chẳng giúp gì cho mình ???
- Riêng Wupload và FSN thì các bạn cứ reg acc ăn ref bẳng máy của mình luôn cũng được vì 2 thằng này nó cùng chủ là anh em thằng Hish và hệ thống của nó không check IP nên các bạn thoai mái "tự sướng" . Cái này từ kinh nghiệm bản thân nên các bạn yên tâm nhé !

coi chừng bị banned cả bộ có ngày đó mấy bác. Xác định lâu dài mà chơi thế này thì lợi bất cập hại đó.

có ngày ban acc, làm lại từ đầu nhé, mình reg nhiều nhưng ko ref nhau cũng ko làm gì mờ ám thì có bị trảm ko nhỉ

ái chà chà. bảo hội chữ thập đỏ lập 1 acc rồi ref theo acc của hội :d

Last edited by a moderator:
tớ bị 1 lần thằng HF thế này rồi , tớ chỉ để link ref thôi k làm gì trên đó bỗng 1 ngày kia nó suppend acc , từ lúc đầu cái link ref ấy là tớ dùng IP ở quán cafe nhé , 1 tháng tạt vào rút $ 1 lần ấy mà nó cũng bắt đc o_O hay là lúc đó nó dựa vào vụ DMCA supeend vô tội vạ những acc rút nhiều $ luôn nhỉ ? Giờ thì đang link ref 4 acc :)) vẫn chưa bị gì chắc là nó chưa có dấu hiệu Scam =))

:)) bác ko biết thằng FSN cấm chơi multi acc à.đến lúc nó ban cả acc chính lẫn acc phụ thì ngồi đó mà khóc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,869
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week