Matrix Lấy 10$ một cách dễ dàng nè các cậu!!!!!!!!!!

Status
Not open for further replies.
Đã ăn theo bạn!!:)
Nếu hết ngày miễn phí mình không đầu tư nữa thì rút được tiền không bác?:D
Có phải dep vào không vậy?. Nhiều người hỏi câu này mà k thấy trả lời
mới ref cho bác, còn chưa biết cách chơi
Bạn @duongminhtien cần giải thích rõ ràng và hỗ trợ cho các member về những vấn đề mà member thắc mắc bạn nhé . ( nếu bạn muốn tuyển ref ) hoặc bạn có thể để tiêu đề là giới thiệu hoặc thảo luận, thăm dò thì được đặt link ref nhưng phải kèm theo link non ref trong topic bạn nhé.
Dựa vào tình hình hiện tại thì site đã hoạt động mà bạn vẫn chưa úp proof dep tiền vào site.
Mình cho bạn time 48h để úp proof dep tiền hoặc proof payment, bạn tranh thủ cập nhật proof ở trang #1 bạn nhé.

Thân : iloveyouforever !

để tôi giải thích cho luôn , site này vẫn rút tiền đều đều tính đến giờ

10$ nó cho tồn tại trong vòng 20 ngày , dep 10$ nữa lãi đc 0.44$ / NGÀY

cái điều đáng nói ở trên đó là sau 20 ngày 10$ kia sẽ bị thiến và tài khoản sẽ âm VD cho 10$ đẻ đc 4$ sau 20 ngày nó trừ 10$ đẻ 4$ , còn thiếu 6 thì nó cho âm 6$ nữa khi nào hồi dần lên thì thôi , tài khoản nào ko dep 10$ vào sau 20 ngày là ngừng hoạt động

Bạn @duongminhtien cần giải thích rõ ràng và hỗ trợ cho các member về những vấn đề mà member thắc mắc bạn nhé . ( nếu bạn muốn tuyển ref ) hoặc bạn có thể để tiêu đề là giới thiệu hoặc thảo luận, thăm dò thì được đặt link ref nhưng phải kèm theo link non ref trong topic bạn nhé.
Dựa vào tình hình hiện tại thì site đã hoạt động mà bạn vẫn chưa úp proof dep tiền vào site.
Mình cho bạn time 48h để úp proof dep tiền hoặc proof payment, bạn tranh thủ cập nhật proof ở trang #1 bạn nhé.

Thân : iloveyouforever !
Hôm trươcs không biết quy định nên có được nhắc nhở nên all các bài đăng sau đều có link nonref.

Welcome to LetsHaveCash! The Place You Can Earn Money though if You Don’t have Money or You Don’t work at all. LetsHaveCash is Now World’s No. 1 Money Generating Program. Don’t Believe? Check for Yourself. Get Demo $30 to test how it works. If You Work Hard, You can even earn more than $20,000 per month.

Welcome to LetsHaveCash! The Place You Can Earn Money though if You Don’t have Money or You Don’t work at all. LetsHaveCash is Now World’s No. 1 Money Generating Program. Don’t Believe? Check for Yourself. Get Demo $30 to test how it works. If You Work Hard, You can even earn more than $20,000 per month.
Nó hết bonus 10$ rùi. 30$ là thử nghiệm thôi

deep thử 10$ với lãi 0.22$ 1 ngày. rút về sau vài phút luôn. Sờ cam thì đợi deep nhiều vào mới biết dc

ko tin cái này lắm, ở đâu ra mà cho không 10$ chứ??? Chắc lúc rút phải bắt dep vào hay điều kiện j đó

:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,983
173,049
Latest member
wavea1101

Most viewed of week

Most discussed of week