Help Lập nhóm hợp tác làm SEO Sprint theo hướng đôi bên cùng có lợi!

cho xin cái ID chủ thớt ơi,acc mình đang solo

Trong 4 cái link đăng ký ref mình đưa các số cuối cùng chính là ID đấy bạn à, bạn muốn chộn cái nào cũng được

Nhìn cái biểu đồ làm job đã thấy không mấy khả quan mỗi ngày bản thân bác làm cũng chỉ được hơn chục job thế kia :binhsua12:

làm seo toàn tiếng nga khó hiểu quá

trước chơi mà không có HMA nên nghỉ

Nhìn cái biểu đồ làm job đã thấy không mấy khả quan mỗi ngày bản thân bác làm cũng chỉ được hơn chục job thế kia :binhsua12:

Bạn cứ nghĩ vậy cũng được nhé, vì mình chơi hơn chục nick cơ, các nick mà mình để link trên là các nick ít làm (để phòng trường hợp bị ban), nhìn rating thấp vậy bạn cũng đủ hiểu mà, tổng cộng các acc 1 ngày của mình thì chỉ cỡ được 300 job thôi, mà với lại dù mình có không làm thì cũng có liên quan gì ở đây nhỉ? các bạn có được lợi lộc gì nếu upline làm nhiều không? quan trọng là list job của mình có tốt không, cái đó thì các bạn tự đánh giá nhé

- - - Updated - - -

Báo cáo ref xong thì bạn gửi list job qua đâu hả bạn :D

Cho mình ID SEO của bạn và yahoo nhé

Last edited by a moderator:
seo vừa bị ddos , vào chậm lòi, để tối chiến tiếp vậy, đá đít chủ thớt cho 2pic bay cao :binhsua01:

bạn ko đọc kĩ #1 rồi, đây là hợp tác cùng có lợi, nếu cảm thấy lợi thì làm có ai bắt bạn đâu :binhsua06:

hay là mình đổi chủ ref nhỉ
ai biết ông upline nguyenvanphuc không?
đang ref cho lão mà lão k bonus + support gì cả :((

SEO lại có vấn đề rồi, qua tạm VIP chơi vậy

ngon nhỉ, bác nào mua acc seo thì pm nhé, có mấy cái acc ko xài, sell kiếm vài gói mì

- - - Updated - - -

bác nào cần số dt để đăng ký seo pm lun nhé.

Đã đăng ký theo Doan Hoai Thu
Email: [email protected]
name : benminhtat
id : 1439706

Mà bạn share job cho mình bằng cách nào vậy.. mình đang chờ active, mình xài viettel 11 số mà chưa thấy nó gỡi tin nhan..hix

SEO Sprint hiện đang có vấn đề về tin nhắn active, nhiều người không nhận được tin nhắn nhưng cũng có người nhận được, bạn nào không nhận được thì cứ mỗi 30 phút là có thể nhập số ĐT lại 1 lần hoặc thay số ĐT khác

có ai bị job lâu check ko, sao cái id của mình lâu check job thế nhỉ

Mình lúc nào cũng duy trì cho bản thân 1 list job ổn định 90 - 100 job, vì sao:
- Thứ nhất: job có số tiền dao động từ 0,7 - 1 Rup cho các IP không phải Nga + dễ làm + lâu hết tiền thì chỉ có chừng đó mà thôi. Nếu tìm nữa thì phải mò xuống nhũng job 0,6 0,5
- Thứ hai: Mình làm cùng 1 list đó trên nhiều acc, vì nếu làm 1 số lượng job nhiều chỉ trên 1 acc sẽ đến lúc các bạn không còn cái quảng cáo nào mà chưa click nữa, với lại các bạn sẽ phải làm thêm những job thấp tiền, rất mất thời gian. vd như bạn có 1 list 50 job gồm 20 job 1 rup và 30 job 0,5 Rup. Bạn chỉ làm trên 1 acc thì chỉ thu về 35 Rup, mình chỉ có 1 list 25 job 1 rup thôi nhưng làm trên 2 acc là đã được 50 Rup rồi

Mình muốn hướng các bạn theo kiểu như vậy theo cách như vậy nhưng có vài bạn mới có 1 ngày đã PM mình muốn thêm list, quả thật không thể nào xoay sở ngay được, vì tìm job xong còn phải chờ kiểm tra xong job đó có OK không. Mà các bạn PM không trả lời không được mà bạn nào cũng trả lời thì mình rất phân tâm không thể tập trung mà làm được, nên bây giờ mình đặt ra nguyên tắc sau đây:

1. Bạn nào muốn làm với mình đăng ký acc và active xong thì lên topic này cho mình xin các thông tin sau:
+ Tên nick mà bạn đăng ký là ref
+ Tên nick SEO của bạn
+ ID nick SEO của bạn
+ Bạn muốn nhận list job của tool nào (dinhbuu hay fithung)

2. Mình sẽ gửi link down list 60 job và 1 list danh tiếng vào mail acc SEO của các bạn

3. Sau khi các bạn hoàn thành 100 job đầu tiên mình sẽ gửi tiếp list 90 job (gồm 30 job mới và list job cũ đã được update, tức là job nào trong list 60 job cũ bị die sẽ được thay = job khác còn sống).

4. Khi bạn hoàn thành thêm 150 job nữa (tổng cộng 250). Mình sẽ share tiếp list 120 (giống như trên)

5. Khi đến 120 thì se không share thêm mà mình chỉ tập trung duy trì list đó cho ổn định. Tức là cứ mỗi 5 ngày, các bạn nào có làm việc thì mình sẽ gửi cho list job update (tức là list 120 đã xóa những job hết tiền và thay = job mới).

Từ nay mình sẽ theo nguyên tắc trên mà làm việc, các bạn nào có làm việc thì cứ yên tâm đến hạn là mình tự khắc gửi thư cho các bạn, mọi thắc mắc xin đóng góp trên topic này

thế này hợp tác thì người ref có lợi quá rồi ,up cho m.n đều nhìn thấy, list 60job ngon, chiến đều 4 acc, ngày nào cũng lặp lại như vậy, chỉ sợ các bạn ko có thời gian làm thôi chứ :binhsua01:

cho xin cái nick yh được không chủ thớt

Xin lỗi bạn vì cũng làm việc nên khó trả lời qua yahoo cho bạn được, có gì bạn cứ PM trên này nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,891
170,954
Latest member
tri234

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week