Help Lập nhóm hợp tác làm SEO Sprint theo hướng đôi bên cùng có lợi!

reg cho bác nè
[FONT=Arial, Tahoma, sans-serif] ID : [/FONT]1436347

name : Drogba
đang active chờ nhận hàng
:binhsua02:

HMA là j vậy nhỉ?
Phải có HMA mới chiến đc SEO cùng thớt à
Mình trc cũng có 1 acc SEO nhưng chủ ref ko update list job nên bỏ rùi hjx
Giờ định tạo acc khác ref cho thớt mà ko có HMA hjx

HMA là phần mềm để fake IP bạn à, giá 5 $/1 tháng, có thể dùng 2 người rồi chia tiền, mới đầu thì thấy giá hơi cao nhưng dùng làm SEO thì thấy rất đáng đồng tiền bát gạo, làm cỡ hơn 1 ngày là lấy lại vốn rồi

- - - Updated - - -

reg cho bác nè
ID : 1436347

name : Drogba
đang active chờ nhận hàng
:binhsua02:

Thanks, xong PM yahoo mình để lấy list nhé

HMA là phần mềm để fake IP bạn à, giá 5 $/1 tháng, có thể dùng 2 người rồi chia tiền, mới đầu thì thấy giá hơi cao nhưng dùng làm SEO thì thấy rất đáng đồng tiền bát gạo, làm cỡ hơn 1 ngày là lấy lại vốn rồi
list job nhìu thế hả bác?
Mà mua HMA ở đâu vậy bác?
dùng socks của mấy bác làm offs cũng đc phải ko?

list job nhìu thế hả bác?
Mà mua HMA ở đâu vậy bác?
dùng socks của mấy bác làm offs cũng đc phải ko?

Mua HMA thì bạn cứ PM yahoo bác này, có uy tín trong forum đấy: vodkaexpans.linkbuck
Ban đầu thì mình chỉ share cho mỗi người 60 job thôi (nhưng job tiền cao nhé), nếu bạn làm được nhiều mình sẽ share cho thêm, làm mệt nghỉ

oh shit. có 2 số dt mà active ko đc x-x

Hệ thống tin nhắn của SEO hình như đang có lỗi bạn à, để active sau cũng được, bạn reg nick nào thì pm yahoo mình để lấy list job nhé

vote cho 1 ý tưởng quá ư là sáng tạo. nhưng cũng có hạn chế là có người tranh thủ lấy job mặc dù thay đổi nhưng nhiều job vẫn dùng được lâu dài :). nhưng đáng để thử và hi vọng có nhiều người ủng hộ :).
p/s: đã dùng đến HMA thì tạo vài acc mà chơi các bác ạ. 10 acc 1 ngày thì số tiền ko còn nhỏ nữa đâu nhất là kết hợp với cái tool mới :)

vote cho 1 ý tưởng quá ư là sáng tạo. nhưng cũng có hạn chế là có người tranh thủ lấy job mặc dù thay đổi nhưng nhiều job vẫn dùng được lâu dài :). nhưng đáng để thử và hi vọng có nhiều người ủng hộ :).
p/s: đã dùng đến HMA thì tạo vài acc mà chơi các bác ạ. 10 acc 1 ngày thì số tiền ko còn nhỏ nữa đâu nhất là kết hợp với cái tool mới :)

Bác nói chí phải, tạo nhiều acc thì tha hồ mà làm

Link ref dành cho những ai ko có HMA và xài IP VN nè :binhsua07:

*Update list job dành cho VN mỗi tuần nhé :binhsua11:

*Cam kết ko bao h bán ref,ai muốn giải phóng thì pm cho mình mình giải phóng ngay :binhsua10:

*Hiện h active acc = sim 11 số vietnamobile và mobi là tốt nhất nha :binhsua15:

*YH support: laterano311 (ai ref cho chủ thớt thì cũng có thể pm mình nhé) :binhsua15:

Chủ thớt up lên #1 dùm mình nhé,thanks bro nhiều :binhsua03:

Last edited by a moderator:
Bác nói chí phải, tạo nhiều acc thì tha hồ mà làm

Đã reg cho bác , link : http://www.seosprint.net/?ref=1404028

Name: Brandon Thurman
ID: 1436518

Đê ka mờ thằng bạn, gửi code active đến máy nó, vừa tính nói nó nhận đc sms nào thì nói t, thế mà nó lại đi xóa mất :binhsua12: Gửi lại SMS thì ko thấy đâu :binhsua10:

Đã reg cho bác , link : http://www.seosprint.net/?ref=1404028

Name: Brandon Thurman
ID: 1436518

Đê ka mờ thằng bạn, gửi code active đến máy nó, vừa tính nói nó nhận đc sms nào thì nói t, thế mà nó lại đi xóa mất :binhsua12: Gửi lại SMS thì ko thấy đâu :binhsua10:

Há há, thôi để từ từ active cũng được, 30p sau là có thể gửi lại lần nữa, pm yahoo để lấy list job bạn nhé

Link ref dành cho những ai ko có HMA và xài IP VN nè :binhsua07:

*Update list job dành cho VN mỗi tuần nhé :binhsua11:

*Cam kết ko bao h bán ref,ai muốn giải phóng thì pm cho mình mình giải phóng ngay :binhsua10:

*Hiện h active acc = sim 11 số vietnamobile và mobi là tốt nhất nha :binhsua15:

*YH support: laterano311 (ai ref cho chủ thớt thì cũng có thể pm mình nhé) :binhsua15:

Chủ thớt up lên #1 dùm mình nhé,thanks bro nhiều :binhsua03:

Mai ref cho bạn vậy :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week