Help Lập nhóm hợp tác làm SEO Sprint theo hướng đôi bên cùng có lợi!

Ủa, acc chủ thớt bị ban thì acc mình cũng bị ban theo hả các bạn ?
Còn acc của mình thì vào phần you ref thì nó báo là : Awaiting removal nghĩa là sao ?

đợi để remove. chắc đang đợi đến lượt xét duyệt là del hay remove ref :))

Rút ko dc LR hồi sáng, hồi trưa hết tiền ko biết rút dc hay chưa :binhsua15:

ko chỉ có thế, bác ý sẽ del hết ref, và...

Haiz, nghe bác nói mà buồn qá, giờ mún kiếm gì làm lâu dài khó ghê, xảy ra nhiều việc thế này.. Hok lẽ thớt sẽ bỏ hết những anh em tâm huyết sao.. ? Hôm bữa có nghe bác thớt nói có người sử dụng list job để tuyễn ref, mình làm thấy nhìu job hết tiền cũng bực rồi, giờ lại mất lun chủ ref nữa... :binhsua04:

cần list JOB danh tiếng và 1 số job hàng ngày

ai có JOB danh tiếng cho mình xin và cả list JOB hàng ngày nữa

thanks nhiều

Sao cái acc của mình nó cứ awaiting removal hoài thế nhỉ ?
Tiện thể có bạn nào có list job thì cho mình xin với, list cũ job die nhiều quá :(

Chủ thớt nói sẽ 2 ngày nữa sẽ del hết ref cho mọi người, chỉ có mỗi acc David bị ban thôi, các ref của acc đó sau 1 thời gian sẽ được tự do và vẫn có thể làm bt. :|. Bác ấy sẽ quy ẩn 1 thời gian :)

có ai biết sửa lỗi tak.ru không chỉ mình với

mình click hoài không đc...:binhsua04::binhsua04::binhsua04:

Chủ thớt là con ếch
Do ngồi đáy giếng không biết chuyện đời nên huênh hoang, và bị người ta xử đẹp rồi
Cũng vì mất mặt với anh em nên thớt đã lập nick mới rồi, không dám vào nick cũ nữa đâu
Vậy nên bạn kiếm topic khác mà hỏi

Chủ thớt là con ếch
Do ngồi đáy giếng không biết chuyện đời nên huênh hoang, và bị người ta xử đẹp rồi
Cũng vì mất mặt với anh em nên thớt đã lập nick mới rồi, không dám vào nick cũ nữa đâu
Vậy nên bạn kiếm topic khác mà hỏi

Bác này như con bò, chuyện đã qua rồi thì thôi, cứ thích ợ lên nhai đi nhai lại. Chuyện có 2 nhân vật chính, người ta không nói nữa thì thôi, bác xoắn làm gì :-<

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,527
Latest member
Chouchou

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week