Help Lập nhóm hợp tác làm SEO Sprint theo hướng đôi bên cùng có lợi!

Dạo này không onl 4rom. mà xãy ra lùm xùm chiện thế này rồi. Thớt đừng bận tâm vì mấy con sâu thế nhé... Duy trì tốt cho anh em thì sẽ lun ủng hộ mà, Thớt cho hỏi, cái acc Seo đó off thớt ko còn thì sao đây, mình phãi xóa ref cũ add ref mới hay sao.. ?

Dạo này không onl 4rom. mà xãy ra lùm xùm chiện thế này rồi. Thớt đừng bận tâm vì mấy con sâu thế nhé... Duy trì tốt cho anh em thì sẽ lun ủng hộ mà, Thớt cho hỏi, cái acc Seo đó off thớt ko còn thì sao đây, mình phãi xóa ref cũ add ref mới hay sao.. ?
Cái này thì chờ 60 ngày hoặc tạo acc mới rồi ref

Mấy hôm nay có biến dữ hả mấy bác :|, 2 hôm rồi ôn thi nên với máy hỏng nên không hóng hớt được tình hình :(

nếu chuyện này mà có thật thì mình tin mình cũng từng bị band 1 acc như vậy do đòi xin ra khỏi ref của 1 chủ tuyển ref trên forum lúc trước,thật ko ngờ......

có tin đồn là chủ thớt sẽ quy ẩn giang hồ. ae chuẩn bị tinh thần đi :)
chủ thớt đang online. cứ chừng nớ ref mà âm thầm lặng lẽ gửi list job thì có gì đâu, em đã nghĩ tới bác ấy quy ẩn rồi :D

Hi vọng bạn chủ thread tiếp tục làm việc :), mình thấy bạn giúp ae mmo nhiều đấy chứ ;)

Ủa, acc chủ thớt bị ban thì acc mình cũng bị ban theo hả các bạn ?
Còn acc của mình thì vào phần you ref thì nó báo là : Awaiting removal nghĩa là sao ?

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back