Help Lập nhóm hợp tác làm SEO Sprint theo hướng đôi bên cùng có lợi!

tool SSJM toan jobs die ko ban ah @@

Cậu nói gì vậy? job trong tool bản tải về là demo của fithung để vào thôi, có phải là của tôi share cho mọi người đâu @@@

- - - Updated - - -

bá đạo là đây cơ. mình có mỗi hơn 20 acc đang ngâm dấm :(

Bác có nhiều thế à? không dùng thì bán cho em bớt đi

ý hôm qua có 2job chỉ dành cho bọn nga ngố. mình bị từ chối cả 2 do không để ý> 2 nhiệm vụ này phải fake sang nga hay làm thế nào thế bạn. bị dính - danh tiếng rùi chẹp chẹp

2 cái nv đó nếu bị từ chối thì nó sẽ ghi là chỉ dành cho Nga, nhưng dùng IP Mỹ (và phải đặt tên tiếng Anh) + làm đúng với mô tả là OK, nếu sai 1 bước là sẽ từ chối ngay

Tình hình có khi phải làm thêm cái acc Mỹ mới được, job VN giờ ít quá, thương lượng với chủ thớt mấy việc này tí:
1. Sẽ làm ref cho cậu một thời gian, cố gắng chăm chỉ, sau một thời gian acc có thống kê ngon ngon thì lúc đó có 2 khả năng: 1 là trả tự do cho tớ để tớ bán thân, 2 là cậu bán tớ đi và tiền bán cưa đôi :D
2. Hiện giờ không còn số đt nào có thể veri được nên nếu cậu có dư cái acc Mỹ nào cho tớ xin cái làm luôn
OK?

Tình hình có khi phải làm thêm cái acc Mỹ mới được, job VN giờ ít quá, thương lượng với chủ thớt mấy việc này tí:
1. Sẽ làm ref cho cậu một thời gian, cố gắng chăm chỉ, sau một thời gian acc có thống kê ngon ngon thì lúc đó có 2 khả năng: 1 là trả tự do cho tớ để tớ bán thân, 2 là cậu bán tớ đi và tiền bán cưa đôi :D
2. Hiện giờ không còn số đt nào có thể veri được nên nếu cậu có dư cái acc Mỹ nào cho tớ xin cái làm luôn
OK?

Mình đã nói rồi, bất cứ khi nào cậu muốn đều có thể nói mình trả tự do, nhưng mà cái vụ bán lấy tiền chia cũng hấp dẫn đấy, trước giờ chưa bán bao giờ, thử 1 lần xem sao :))

những job phải thông báo thời gian làm việc thì mình thông báo theo hệ thống của Seo hay là theo giờ thành phố đỉa chỉ ip của mình. ví dụ mình dùng IP chicago thì báo cáo theo giò chicago hay giờ seóprint> thanks

những job phải thông báo thời gian làm việc thì mình thông báo theo hệ thống của Seo hay là theo giờ thành phố đỉa chỉ ip của mình. ví dụ mình dùng IP chicago thì báo cáo theo giò chicago hay giờ seóprint> thanks

Tất cả đều phải theo giờ của SEO nhé

1 số bạn sắp đạt mốc 100 job, tối nay mình sẽ share link 90 job cho các bạn

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week