Help Lập nhóm hợp tác làm SEO Sprint theo hướng đôi bên cùng có lợi!

quên mất điều kiện tiên quyết để có thể làm được nhiều job là máy phải đủ mạnh :(. mình RAM 4GB mà cũng chỉ gọi tạm tạm làm vài job là giật tung
e ram 3gb mở đc 6 Chrome là giật tung :binhsua08:

Cách đơn giản giảm tải bộ nhớ RAM giúp máy chạy mượt hơn cho các bạn dùng Win 7:

Đơn giản đó là tắt giao diện Aero của win 7 đi, thực hiện như sau:

- Click chuột phải vào giữa desktop, vào Personalize ở cuối cùng

- Sau đó chọn themes Window Classic (lưu ý là làm lúc mới mở máy hoặc tắt hết các ứng dụng đang chạy đi đã nhé, nếu đang mở HMA là sẽ bị rớt đấy).

- Sau khi thực hiện ta sẽ thấy máy mình trở về giao diện thời tiền sử, không đẹp 1 chút nhưng sẽ chạy nhanh hơn đáng kể đấy, máy mình RAM 4G có thể treo 1 lúc 8 job. Sau khi làm SEO xong chúng ta lại làm các bước trên và chọn lại themes cũ.

Đồng thời cũng nhớ khi làm SEO thì tắt hết các ứng dụng không cần thiết đi nhé

hình như vụ tin nhắn Seo đang có vấn đề
vừa tạo 1 acc khác để active thử mà cũng không thấy gì luôn

Vẫn có nhiều bạn active được bạn ạ, chắc hên xui, nhưng đúng là chức năng yin nhắn của SEO đang trục trặc, trước nhắn phát là về luôn

Vẫn có nhiều bạn active được bạn ạ, chắc hên xui, nhưng đúng là chức năng yin nhắn của SEO đang trục trặc, trước nhắn phát là về luôn

chả nhẽ lại reg acc đến khi active được sao, hic hic. đúng là mệt mỏi với nó. mình lại còn đang thuê active nữa chứ, đâu phải lúc nào chủ điện thoại cũng online. ôi đen thế

- - - Updated - - -

Pro nào giỏi tiếng nga suport hộ cái nhỉ :binhsua07:

Em đang bị nà, nhắn tin sáng h ko được cái nào em bỏ acc mới tạo tạo 1 acc mới :)), lần này tắt moderm, rồi ko vào 2 cái acc cũ nữa...coi như ko có..

Khi nào em active xong em báo ID với ref nhé anh :D

Có đủ đồ chơi với nắm rõ luật mà đang đợi active :)), với lại đợi thử xem nó có ban acc mới ko :))

Em đang bị nà, nhắn tin sáng h ko được cái nào em bỏ acc mới tạo tạo 1 acc mới :)), lần này tắt moderm, rồi ko vào 2 cái acc cũ nữa...coi như ko có..

Khi nào em active xong em báo ID với ref nhé anh :D

Có đủ đồ chơi với nắm rõ luật mà đang đợi active :)), với lại đợi thử xem nó có ban acc mới ko :))
hên xui thôi bạn ạ. mình cũng vừa thử. chả thấy nó báo tin nhắn gì cả

ai hướng dẫn mình bỏ acc seo củ rồi đăng ký acc mới với mình đăng kí 2 acc mới đều bị ban bó tay sao hok ai giup het zay
bạn ko có hma thì khi tạo acc mới nên rs modem 1 lần, clear hết history đi nhé:binhsua01:

chủ thớt dùng 4 acc luôn hả, mỗi lần xong là fake IP hả, mà chắc dùng HMA ha !!

kinh khung khiep wa......................

- - - Updated - - -

àh như chủ thớt nói, vậy sau khi làm rè thớt xong thì thớt sẽ share jobs cho hả, vậy khoảng bao nhiu jobs 1 ngày vậy thớt...................

Thớt ơi, send típ vào ID: 1439706 , Tên Benminhtat Job nữa đi, làm hết rùi nè.. Mà cái nick BenMortimer lúc đăng ký mình có add Ref thớt rùi mà, trưa nay nghe thớt nói xoá ref gì đó nên mình mới kiu add lại đó..

Thớt ơi, send típ vào ID: 1439706 , Tên Benminhtat Job nữa đi, làm hết rùi nè.. Mà cái nick BenMortimer lúc đăng ký mình có add Ref thớt rùi mà, trưa nay nghe thớt nói xoá ref gì đó nên mình mới kiu add lại đó..

Cái này cậu để ý xem có đúng là mình có xóa hay chưa? vì mình cũng ko nhớ, nếu xóa rồi thì cậu phải add lại chứ mình không add được

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back