Lập hội chiến bubblews.com

megamind253

Junior
Reactions
89
MR
5.089
Tình hình là rảnh rỗi nên tìm hiểu về thằng này, nhưng khó kiếm được lượng view, like nên lên này lập hội tăng like
Thông tin nó đây: 1 view = 1 like = 1 comment = 1 dislike = 1 share = 0.01$
Min paid: 50$

Proof:

ĐÂY LÀ TOÀN BỘ THÔNG TIN VỀ EM NÓ, LÀ MẠNG XÃ HỘI, KIẾM TIỀN NHỜ POST BÀI, LIKED, VIEWED NHÉ,....
Bubblews là một website cho phép thành viên khi đăng kí sẽ đăng bài và xuất bản các blog thuộc lĩnh vực các bạn am hiểu .Khi các bạn đăng bài mỗi bài bạn sẽ kiếm được tiền và bubblews sẽ tính tiền khi bạn có người khác like ,view, comment ,càng nhiều like view,comment thì bạn càng được nhiều tiền ,càng nhiều lượng connect bạn càng được nhiều người like .Nói chung bubblews rất dễ kiếm tiền .

1.Hướng dẫn đăng ký Bubblew.
B1:Đầu tiên các bạn click vào đây đê đăng ký
sau đó các bạn click vào Create account

B2:Bạn điền thông tin cơ bản của bản thân ,các bạn điền theo bảng sau :

cuối cùng click vào START BUBLING
B3:
Sau khi đăng ký xong thì nó hiện ra giao diện chính sau:

Trong đó :
Drafts là nháp bài viết
Bank là nơi hiển thị số lượng post,like ,comment, views và số tiền bạn
Setting là cài đặt theo yêu thích của bạn ....
2.Hướng dẫn Post bài
để post bài các bạn click vào

sau đó nó hiện ra như sau:

Trong đó:
up load là tải hình ảnh của bài viết lên
Add a title là tiêu đề bài viết
What do you want to share? là nội dung bài viết
cuối cùng click vào post
Khi bạn post bài bạn cũng có thể copy của nguồn khác nhớ chỉ cần sửa một chút đỡ mệt.

3.Hướng dẫn rút tiền bubblews
để rút tiền các bạn click vào bank sau đó hiển thị màn hình sau:

các bạn click vào REDEEM
sau đó các bạn điền thông tin, địa chỉ,email paypal của mình vào

Lập hội và để lại link account nhé, mỗi ngày vào các bài post của mỗi thành viên để view và cmt,.. Ai chơi thì để lại tên Account nhé..
(P/S: Hình ảnh này em mượn trên mạng ạ, e chưa có proof)

Kinh nghiệm cho newbie:

Do trang này có tính năng gọi là Connect, tức là kết nối mọi người lại với nhau, thông qua đó mọi người có thể biết được nhau làm gì, khi nào post bài, khi nào like hay comment vào post của mình, bởi vậy việc đầu tiên newbie cần làm là đi la liếm lấy cảm tình của càng nhiều người càng tốt (vào profile của họ, tìm 1 bài nào ưng ý, thích thì like, hay thì like và comment). Càng nhiều connections thì khả năng khi bạn post 1 bài mới càng nhiều người biết đến được post của bạn. Tất nhiên đây cũng chỉ là 1 trong những yếu tô quyết định số lượng view và like của bạn thôi, còn lại tuỳ thuộc vào chất lượng bài viết của mọi người (nhưng mình thấy khá quan trọng bởi thằng nào nhiều views với like là y như rằng connections toàn trên 1k
) )

Đặc biệt, do giới hạn số lượng bài viết mỗi ngày là 10 post, nên mọi người sẽ tự đặt ra chiến thuật hợp lý cho mình xem 1 ngày viết mấy bài (mình nói thật chứ cứ post 1 bài là kiểu gì cũng được 0,1$, vì kiểu gì cũng có nhiều đứa la liếm vào like và connect với bạn, nhiều hơn hay k thì chưa biết) nên việc kiếm được bao nhiêu $ mỗi ngày theo như mình nói là tuỳ vào năng lực mỗi người

*Vấn đề redemption (rút tiền): có nhiều hình thức để trả tiền, trong đó có cổng Paypal
min pay là 50$ (hồi trước là 25$ nhưng do 1 số lý do mà nó tăng lên gấp đôi
)
http://www.bubblews.com/account/450800
Account của em, copy và paste lên trình duyêt, đừng click link trực tiếp nhé...

ai thích thì pm face mình,mình thêm vào group này, cái này chơi nhưng vẫn nhận đc tiền, chỉ có điều là nội dung bài viết của bạn có bị trùng ko thôi

hội hống gì nửa , ko paid đây , bubble nó paid hên xui lắm , người đc người ko :(

hội hống gì nửa , ko paid đây , bubble nó paid hên xui lắm , người đc người ko :(
e có cách để paypal pay :D:D:D nhưng nguồn bài viết mình phải sạch mới đc,ko coppy trên mạng,ko dùng gg dịch,ko ex like views là đc
E mới bị band vì lấy bài trên mạng :(:(:(

Đợi 1 tháng chưa thấy pay gì cả :(. Có người bảo 2 tháng mới dc nó pay, mà ko pay nó cũng ko band để mình biết, cứ thế cày cuốc :mad:.
Ae nào chơi cày đủ 50$ đợi redeem rùi hãy chơi tiếp kẻo mất công o_O

e có cách để paypal pay :D:D:D nhưng nguồn bài viết mình phải sạch mới đc,ko coppy trên mạng,ko dùng gg dịch,ko ex like views là đc
E mới bị band vì lấy bài trên mạng :(:(:(
tui ko ban , chơi sạch 100% mà nó có pay đâu :(

tui pay bình thường nhé
Nhưng hôm đó nhác nhác lấy bài trên mạng nên bị band lun
inbox tui cách pay với , để chiến lại mất công cày cả tháng ma ko đc pay :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member