Tutorial Lập Group hướng dẫn kiếm tiền dành cho các bạn newbie (By MrCas)

Hello mọi người,

Theo như gợi ý của nhiều bạn thì nay mình xin mạn phép lập topic này nhằm mục đích hướng dẫn các bạn chiến Youtube và kiếm thu nhập. Những kỹ năng cơ bản, những khái niệm cơ bản ... và support các bạn tận tình từ A - Z.

Đương nhiên phải nói rõ là những kỹ năng đòi hỏi kinh nghiệm và đúc kết và cũng là những kinh nghiệm xương máu để làm bát cơm của mình và nhiều Pro thì mình sẽ không chỉ. Cái này đương nhiên là thế và mong các bạn hiểu cho.

Các bạn hoàn toàn không phải đóng 1 khoản phí nào cả. Vì là newbie, kiếm tiền đã khó còn phải bỏ tiền thì nói làm gì nữa đúng không.

Các bạn nào đang bị vấn nạn bật kiềm tiền mà bị ! thì để nguyên nhé. Sẽ giải quyết được hết

P/s: Các Pro đừng vào chém nhé. Ai thấy pro thì không cần join nha.

Mọi chi tiết các bạn add Skype: mrcas_

Mình sẽ add các bạn vào group. Hướng dẫn từ a - Z và sẽ dẫn các bạn join vào network, kiếm tiền 1 cách chuyên nghiệp.

Hiện tại Các mem trong team chính sau 1 tháng rưỡi trainning và cố gắng. Các bạn ấy đã có thu nhập khá ổn. Đa số đều thu nhập từ 10$, 20$ / ngày. Có nhiều bạn làm nhiều kênh đã thu nhập gần 100$/ ngày.

P/s: Attachment là doanh thu của một bạn trong team sau 1 tháng rưỡi. Anh em có thể xem và học hỏi nha :D

Thân.
vu chien ban add minh voi

Up lên cho mọi người. Hiện tại do nhiều người PM quá. Mà mình thì chưa có đủ time để viết hướng dẫn training hoàn chỉnh. Nên trước mắt mình sẽ mở cửa cho tất cả những ai ở Tp.HCM. Các bạn nào ở TP.HCM thì add nick mình nhé. Mình sẽ collect lại và hẹn các bạn để train tại chỗ cho mọi người luôn.
Mình ở hcm đây bạn. Add thêm mình với nha

Cho mình tham gia với nha. Mình ở HCM. Mình tìm skype của bạn mà ko thấy. Bạn có thể add skype của mình vào group được ko. skype: Quan TR
Cảm ơn bạn!

tìm thua ko thấy add mình với skype mình:king0fice1993

topic lâu rồi không biết có được vào group không
tìm skype mrcas_ nhưng thấy nhiều quá
nếu nhận thớt cho xin vào với nhé: uandi1818

Announcements

Forum statistics

Threads
418,508
170,598
Latest member
linhluong34321