Tutorial Lập Group hướng dẫn kiếm tiền dành cho các bạn newbie (By MrCas)

skype dinhbungzzz
Bác thớt add mình với.

chào bạn....bạn có thể cho mình vào group của bạn được ko? hướng dẫn cho mình với
skype của mình: viet.nguyen564
bạn pmmmm hướng dẫn mình với nhazzz

mình muốn tham gia vào group. bạn có thể add mình vào với được không.
Nick: hk81skype
thanks

1 slot :(
yahoo: langtu_theki58
Sky: stork.jva

Hello mọi người,

Theo như gợi ý của nhiều bạn thì nay mình xin mạn phép lập topic này nhằm mục đích hướng dẫn các bạn chiến Youtube và kiếm thu nhập. Những kỹ năng cơ bản, những khái niệm cơ bản ... và support các bạn tận tình từ A - Z.

Đương nhiên phải nói rõ là những kỹ năng đòi hỏi kinh nghiệm và đúc kết và cũng là những kinh nghiệm xương máu để làm bát cơm của mình và nhiều Pro thì mình sẽ không chỉ. Cái này đương nhiên là thế và mong các bạn hiểu cho.

Các bạn hoàn toàn không phải đóng 1 khoản phí nào cả. Vì là newbie, kiếm tiền đã khó còn phải bỏ tiền thì nói làm gì nữa đúng không.

Các bạn nào đang bị vấn nạn bật kiềm tiền mà bị ! thì để nguyên nhé. Sẽ giải quyết được hết

P/s: Các Pro đừng vào chém nhé. Ai thấy pro thì không cần join nha.

Mọi chi tiết các bạn add Skype: mrcas_

Mình sẽ add các bạn vào group. Hướng dẫn từ a - Z và sẽ dẫn các bạn join vào network, kiếm tiền 1 cách chuyên nghiệp.

Hiện tại Các mem trong team chính sau 1 tháng rưỡi trainning và cố gắng. Các bạn ấy đã có thu nhập khá ổn. Đa số đều thu nhập từ 10$, 20$ / ngày. Có nhiều bạn làm nhiều kênh đã thu nhập gần 100$/ ngày.

P/s: Attachment là doanh thu của một bạn trong team sau 1 tháng rưỡi. Anh em có thể xem và học hỏi nha :D

Thân.
cho mình 1 slot nhé,cũng đang chiến mà chưa có kinh nghiệm gì cả.

1 slot với thớt ơi
skypoe: haidang1993

Hello mọi người,

Theo như gợi ý của nhiều bạn thì nay mình xin mạn phép lập topic này nhằm mục đích hướng dẫn các bạn chiến Youtube và kiếm thu nhập. Những kỹ năng cơ bản, những khái niệm cơ bản ... và support các bạn tận tình từ A - Z.

Đương nhiên phải nói rõ là những kỹ năng đòi hỏi kinh nghiệm và đúc kết và cũng là những kinh nghiệm xương máu để làm bát cơm của mình và nhiều Pro thì mình sẽ không chỉ. Cái này đương nhiên là thế và mong các bạn hiểu cho.

Các bạn hoàn toàn không phải đóng 1 khoản phí nào cả. Vì là newbie, kiếm tiền đã khó còn phải bỏ tiền thì nói làm gì nữa đúng không.

Các bạn nào đang bị vấn nạn bật kiềm tiền mà bị ! thì để nguyên nhé. Sẽ giải quyết được hết

P/s: Các Pro đừng vào chém nhé. Ai thấy pro thì không cần join nha.

Mọi chi tiết các bạn add Skype: mrcas_

Mình sẽ add các bạn vào group. Hướng dẫn từ a - Z và sẽ dẫn các bạn join vào network, kiếm tiền 1 cách chuyên nghiệp.

Hiện tại Các mem trong team chính sau 1 tháng rưỡi trainning và cố gắng. Các bạn ấy đã có thu nhập khá ổn. Đa số đều thu nhập từ 10$, 20$ / ngày. Có nhiều bạn làm nhiều kênh đã thu nhập gần 100$/ ngày.

P/s: Attachment là doanh thu của một bạn trong team sau 1 tháng rưỡi. Anh em có thể xem và học hỏi nha :D

Thân.
bao giờ có đợt mem mới vậy bạn. mấy tháng rồi vẫn tậm tịt :(

Làm việc qua skype cho chuyên nghiệp nha bạn.
Em chào anh. Em cũng là 1 newbie, muốn kiếm thêm tiền( vì là sv), mong bác giúp đỡ, dẫn dắt! Nhưng giờ mới đọc được bài viết này, tuy hơi muộn nhưng mong được bác nhận :D
Em xin chân thành cảm ơn!

1 slot, yahoo, skype chu ki :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,874
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week