Lập Club chiến FILESERVE Toàn Quốc – Đảm bảo 20 xu/ngày !!!

ZonZenZin

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
FILESERVE !!!
Giới thiệu:
Homepage: http://www.fileserve.com/

Fileserve là site Pay Per Upload(PPU) rất mới, được thành lập vào tháng 03/2010. Đây là site của 1 cty có trụ sở ở Mỹ. Đây được xem là 1 site PPU rất tiềm năng, và hoàn toàn có thể lật đổ Hotfile hay Uploading trong thời gian không xa.

Về rule của Fileserve:

A: United States, United Kingdom, Canada
B: France, Germany, Spain, Portugal, Italy, Denmark, Sweden, Switzerland, Netherlands, Norway, Ireland, Finland, Australia, New Zealand
C: Russia, Austria, Poland, Romania, Hungary, Czech Republic, Belgium, Latvia, Estonia, Lithuania, Luxembourg, Slovenia, Slovakia, Cyprus, Sierra Leone, Liechtenstein, Bulgaria, Greece, Turkey, Iran, Japan, Singapore, Malaysia, South Africa, Qatar, Bahrain, Kuwait, Saudi Arabia, United Arab Emirates, Brazil, Oman, Malta, Gibraltar
D: All Others
1. We count every successfully completed download. For anonymous and free users that download from Fileserve, we count one unique file per each unique IP counted every 24 hours. This means, that an anonymous or a free user on the same IP, but downloading two different files will count for two qualified downloads.
For premium users that download from FileServe, we count one file per each unique IP counted every 24 hours. This means, that a premium or free user on the same IP, but downloading two different files will count for one qualified downloads.
2. Our rates do not carry any tiers. The above rate card applies for both Premium and Free users.
3. You can request payout anytime via Paypal or ePassporte. Minimum payout is US$20. We payout every Monday.
4. We pay you 25% from the earnings earned from affiliates, who you referred to FileServe. This is the highest payout you will find for any file hosting services
5. Downloads of files smaller than 1MB do not qualify.
6. Your upload must meet our terms of service
7. Downloads by your own account does not count.
8. We require users to uphold certain integrities when presenting your friends with the upload. This means you cannot SPAM your files to your friends.
9.You will be disqualified and banned if you try to manipulate our system.
10. No restriction for any country - free downloads for everyone is guaranteed.
Cơ bản như sau:
1. Với người không đăng ký và free member thì tính tất cả những lần download thành công (cho 1 file). Nếu mình up 10 file trong 1 movie, free member hay người ko đăng ký download cả 10 file đó thì sẽ được tính cả 10. Nhưng nếu họ download 2 lần cho 1 file thì chỉ tính 1 (làm gì có ai “thông minh” tới vậy.
Đối với đối tượng download là premium users thì chỉ tính 1 lần cho tất cả các file trong 24h. Nghĩa là nếu họ download cả 10 file trong 1 movie thì chỉ tính là 1.
2. Không phân biệt rank gì ở fileserve ( không có gold, silver hay ultra …. Như tại hotfile và uploading)
3. Pay vào thứ 2 hàng tuần qua Paypal và ePassporte, Webmoney.
Giới thiệu sơ qua như thế là đủ rồi. Giờ mới là ý chính của bài ;))

Proof:

Lập Club chiến FILESERVE Toàn Quốc – Đảm bảo $20/ngày
Anh em có thể tham khảo thông tin ở đây:
Code:
http://ptuclub.com

http://ptuclub.com

Regard,

Last edited by a moderator:
uhm thấy cũng ngon đấy,nhưng đang chiến UG rồi,nhưng PTU mà mới đầu đã 10-20$ thì quả là mơ đấy.

Ok. Đã theo bác 1 acc
Username: casilla
Yahoo Messenger: nhoc_thix_shock0203
Nơi sống: Tp.Hồ Chí Minh
Bạn có VPS(Virtual Private Server) ? Không
Bạn đã từng “chơi” upload chưa ? Rồi ( hotfile)

Welcome all.
Buổi "học" đầu tiên sẽ diễn ra vào khoảng 9h tối thứ 7 tới (01/05), địa điểm: Yahoo :D Trước đó 3 tiếng sẽ close việc vào club đợt 1.
Thank you.

Username (tại fileserve): minhsk
Yahoo Messenger: minh_sk
Nơi sống: HCM
Bạn có VPS(Virtual Private Server) ?Không
Bạn đã từng “chơi” upload chưa ? Có

Username (tại fileserve): iceheartvn
Yahoo Messenger: iceheartvn
Nơi sống: ĐN
Bạn có VPS(Virtual Private Server) ?có

Username (tại fileserve): hlhaiptu
Yahoo Messenger: hlhai
Nơi sống: QN
Bạn có VPS(Virtual Private Server) ?có

Form đăng ký:
Username (tại fileserve): chicken412
Yahoo Messenger: nghia_dia_tinh_yeu_189
Nơi sống: yên bái
Bạn có VPS(Virtual Private Server) ? Có/Không: có
Bạn đã từng “chơi” upload chưa ? Có/Không có

Thông báo: Close đăng ký member đợt 1.
Do số lượng đăng ký quá lớn nên mình sẽ close sớm hơn dự tính. Trong tối này mình sẽ xem xét và được ra danh sách các bạn approve vào club đợt 1 này.
Đề nghị tất cả các bạn đã đăng ký đợt 1 add nick yahoo mình vào để tiện liên lạc.

P/S: Những bạn chưa kịp đăng ký tham gia club hoàn toàn có thể đăng ký theo link ref của mình rồi gửi bản đăng ký như đợt 1 (Để xét vào đợt 2). Nếu có bất cứ thắc mắc gì các bạn cứ pm qua yahoo cho mình.

Thank to read !

chúc anh em làm ăn phát đạt.

Tình hình là thằng hotfile sắp lên dĩa . AE tìm con đường làm ăn khác đi. Ugotfile , KewlShare và FILESERVE là 3 host tiềm năng nhất. Làm theo kiểu mì ăn liền thì KewlShare, FILESERVE còn làm lâu dài thì ugotfile.
Hix. Hy vọng là thằng hotfile nó hồi sinh , Nó mà chết chắc nhìu ng cắn lưỡi lắm. hix.

Thông báo: Những bạn nào đã được approve vào club tối này 8h45 online đầy đủ trên Yahoo nha :)

Thông báo: Hiện tại mình đã close đợt gia nhập club để loại bớt những AE reg theo phong trào. Những anh em nào chưa được gia nhập club mà có nhu cầu thì pm mình (chỉ những bạn đã từng chơi upload, để khi vào club ko khỏi bỡ ngỡ)
Other: Chắc chắn tuần tới có ít nhất 2 bạn được pay rồi ..... 1 bạn chiến đc tới 20$ trong 2 ngày rồi .....

@@@Sốc: Fileserve chuẩn bị add thêm payment Webmoney và ....Western Union !!!
Bạn nào muốn đc "bảo kê" và có những tip hay chơi Fileserve thì còn chần chừ gì nữa mà không reg dưới link mình và "chiến" từ bây h.

Thank you everyone
G9 to all

Vâng thưa các bạn, Fileserve đã add thêm webmoney

Hiện tại đã thay đổi rule ở http://clubfsvn.com (Không yêu cầu VPS nữa)
Anh em nào muốn tham gia có thể qua đó tham khảo :D

Proof của bác Longlac

Còn đây là của mình

Đáng ra còn nhiều proof của các bạn khác hơn nhưng do FS có problem với webmoney nên đành chờ tuần tới......

Username (tại fileserve): kerlynla
Yahoo Messenger: vnlap
Nơi sống: Hồ Chí Minh
Bạn có VPS(Virtual Private Server) ? Không
Bạn đã từng “chơi” upload chưa ? Có (hotfile)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,763
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom