Lập 2 tài khoản PP có được không????

dacthang

Junior
Reactions
62
MR
0.355
Năm 2010 em có lập 1 tài khoản PP chưa verified và cũng chưa 1 lần giao dịch. Cách đây 2 hôm em vào thử vẫn vào được và không thấy báo bị limit nhưng không biết còn sử dụng được không. Nay em có mấy vấn đề này muốn hỏi, bác nào biết chỉ giúp em với.
- Nếu em vào tài khoản cũ và thay đổi họ tên của mình thành họ tên người khác, rồi bỏ tài khoản đó đi lập tài khoản mới với họ tên của em có được không?
- Làm thế nào để biết được là tài khoản cũ của em là tài khoản Personal, Premier hay Business?

Năm 2010 em có lập 1 tài khoản PP chưa verified và cũng chưa 1 lần giao dịch. Cách đây 2 hôm em vào thử vẫn vào được và không thấy báo bị limit nhưng không biết còn sử dụng được không. Nay em có mấy vấn đề này muốn hỏi, bác nào biết chỉ giúp em với.
- Nếu em vào tài khoản cũ và thay đổi họ tên của mình thành họ tên người khác, rồi bỏ tài khoản đó đi lập tài khoản mới với họ tên của em có được không?
- Làm thế nào để biết được là tài khoản cũ của em là tài khoản Personal, Premier hay Business?
_ Không change name hay gì gì được hết. Chỉ có thể change mail, card, bank thôi
_ Cạnh cái tên hiện trong ACC, kế số $ có ghi đấy bạn.

Có cái Acc đó thì cứ dùng, có gì mà :binhsua162:phải lập cái mới nhỉ?
bán cái cũ được nhiều tiền xong lập cái mới :binhsua136:

1 người lập đc 2 acc pp với điều kiện: 1 Personal còn cái kia premier or Business
1 acc có thể add 7 email làm acc phụ.
nhưng khi bị limit thì bị cả tập đoàn nếu làm trên 1 máy tính, 1 IP

nếu lập nhiều acc phải nhiều máy tính hoặc VPS

_ Không change name hay gì gì được hết. Chỉ có thể change mail, card, bank thôi
_ Cạnh cái tên hiện trong ACC, kế số $ có ghi đấy bạn.
Em tưởng chưa verified vẫn thay đổi họ tên được?
Có cái Acc đó thì cứ dùng, có gì mà :binhsua162:phải lập cái mới nhỉ?
Em muốn dùng cái cũ này nhưng sợ không sử dụng được nữa bác a. Em có 1 tài khoản PP khác (họ tên bà xã nhà em), lập cùng thời gian cái tài khản em đang hỏi đây. Tài khoản đó đã verified rồi và có nhiều giao dich vậy mà không sử dụng từ giữa năm 2011 đến nay sử dụng lai không nhận và chuyển được tiền đi nữa bác a.

- - - Updated - - -

Mỗi người chỉ được 1 tài khoản thôi bạn ah!
Nếu bị limit thì thôi hả bạ??

- - - Updated - - -

bán cái cũ được nhiều tiền xong lập cái mới :binhsua136:
Chưa giao dịch lần nào thì bán ai mua hả bạn?

Em muốn dùng cái cũ này nhưng sợ không sử dụng được nữa bác a. Em có 1 tài khoản PP khác (họ tên bà xã nhà em), lập cùng thời gian cái tài khản em đang hỏi đây. Tài khoản đó đã verified rồi và có nhiều giao dich vậy mà không sử dụng từ giữa năm 2011 đến nay sử dụng lai không nhận và chuyển được tiền đi nữa bác a.
Nếu không mua bán được thì bạn gửi Mail cho nó, nó mở lại chứ có gì mà sợ nè? Acc càng lâu càng đỡ bị limit mà bạn?

Nếu không mua bán được thì bạn gửi Mail cho nó, nó mở lại chứ có gì mà sợ nè? Acc càng lâu càng đỡ bị limit mà bạn?
Mail cho nó hỏi nó bảo vẫn sử dụng tốt thế mà vần không gửi và nhận tiên được nên tức quá nghich linh tinh vậy là nó cho ăn limit luôn giờ đang đợi giải nó quyết mà không biết có được không nữa.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,491
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back