• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Lần đầu tiên của em

đánh cash game thì đơn giản thôi bạn

Vãi cả đơn giản @@. Cậu đánh NL bao nhiêu thế, tớ đánh NL 10 mà lên gold thôi cũng đã mệt rồi

Vãi cả đơn giản @@. Cậu đánh NL bao nhiêu thế, tớ đánh NL 10 mà lên gold thôi cũng đã mệt rồi
Stack 0.5/1 bạn, chủ yếu đánh CAP all in liên tục nên lên leve cực nhanh đánh nửa tháng liên tục đảm bảo platinum chắc chắn

Stack 0.5/1 bạn, chủ yếu đánh CAP all in liên tục nên lên leve cực nhanh đánh nửa tháng liên tục đảm bảo platinum chắc chắn

Uh đánh CAP thì all in kinh hoàng rồi, cái đấy có phải buy in 20bb không nhỉ

Uh đánh CAP thì all in kinh hoàng rồi, cái đấy có phải buy in 20bb không nhỉ
chuẩn rồi c, nó chặt hơn fifty 50 tý thôi cũng gần giống nhau. bạn pro fifty50 sang có mà hốt cả sàn luôn :D

Bài kiểu này mà không allin preflop để đánh tới river mới zui.
Người cầm 33 kiêu oh yeah tiền về xong thấy tiền bay qua bên đối thủ :D

@@! Sợ thế các bác đánh toàn 120k$ :(!

Last edited:
Thật xl mình không thể nhớ nổi nữa,mình biết đến poker vào khoảng cuối năm 2012 thì phải và không biết tại sao mình biết luôn. bạn nói rõ hơn được không? tặng bạn hand AA này nha http://www.boomplayer.com/en/poker-hands/Boom/18450671_C755078188
cậu tên là Trung phải không? hồi đó mình với cậu hay chat trao đổi poker qua yahoo đó đó. cũng mấy năm rồi còn gì, mình cũng không nhớ hồi đó mình dùng nick chat nào nữa chỉ nhớ acc PS cậu là chauyeuba thôi. Tặng cậu hand củ chuối vừa xong
http://www.boomplayer.com/en/poker-hands/Boom/18452032_6CDBA1032C

Liệu đây có phải là topic nhận mặt với tìm người thân ko :D

nhận em làm đệ tử đi =]]
Bạn nên theo bạn pokervn hoặc là đang có khóa học dạy poker đó, mình gà mờ thôi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom