Lần đầu tiên Cát Tường không thể mai mối vì chàng trai từ chối mẹ đơn thân

Xin lỗi các bác, em là quản lý chính của Idol. Nói các bác thông cảm, các bác cứ coi Idol của em là con cá hồi đi. Vì Idol của em chuyên bơi ngược dòng. Một mình chống lại tất cả. Các bác có thể đúng, có thể sai, nhưng riêng Idol của em, em khẳng định là IDOL luôn đúng. Cảm ơn các bác đã bớt chút thời gian tranh luận với Idol của em.

Xin lỗi các bác, em là quản lý chính của Idol. Nói các bác thông cảm, các bác cứ coi Idol của em là con cá hồi đi. Vì Idol của em chuyên bơi ngược dòng. Một mình chống lại tất cả. Các bác có thể đúng, có thể sai, nhưng riêng Idol của em, em khẳng định là IDOL luôn đúng. Cảm ơn các bác đã bớt chút thời gian tranh luận với Idol của em.
Idol gì khắm vậy bạn. thở phát nào thối như *** phát đấy. bị chữi như cún idol gì cái loại vô học đấy bạn

Idol gì khắm vậy bạn. thở phát nào thối như *** phát đấy. bị chữi như cún idol gì cái loại vô học đấy bạn
IDOL là vậy đấy bác, đôi khi khó nói lắm. Vì tiêu chí làm IDOL của mỗi người là khác nhau. Thế thì bác chưa biết rồi. IDOL của em trong MMO4ME này nhiều fan lắm.

Mẹ của bạn cũng chỉ là Cave của Bố bạn phải không? Mẹ bạn được trả bao nhiêu để bố bạn chịch và đẻ ra bạn vậy? Cái thứ triết học củ loz gì vậy?
vậy bạn đã chấp nhận lý luận của t là đúng

lấy vợ nói thẳng ra là kiếm cave thôi , nhưng cave hợp đồng dài hạng , và có đẻ con nữa
thế nên cái trò mai mối chẳ qua là dắt gái tú bà thôi , những cái trò này là học theo trung quốc cả đó , giờ hiện đại rồi , văn minh lên đi
tự bóp dái mình hả ông :))

chả liên quan
Chả liên quan? Vậy bạn là con gái hả, hay bạn đi tu, ko cưới vợ? Chứ nếu mà cưới vợ với tư duy đó của bạn thì chắc chắn vợ bạn là cave rồi. Chả ai lại muốn gọi vợ mình là con cave cả =))

Chả liên quan? Vậy bạn là con gái hả, hay bạn đi tu, ko cưới vợ? Chứ nếu mà cưới vợ với tư duy đó của bạn thì chắc chắn vợ bạn là cave rồi. Chả ai lại muốn gọi vợ mình là con cave cả =))
sự thật là vậy , vk là cave chỉ phục vụ 1 khách thôi chứ khác gì , đầu óc hẹp nên ko thoáng ra đc

sự thật là vậy , vk là cave chỉ phục vụ 1 khách thôi chứ khác gì , đầu óc hẹp nên ko thoáng ra đc
Sao k nghĩ đàn ông mới là phò đực cho phụ nữ :))) ngu ngục , nói chả khác gì tự nhận dòng họ mình cave. T k có chấp nhận cái lý luận ngu si của m đâu

"Mang nặng đẻ đau 9 tháng 10 ngày để giờ trong đầu nó coi mình là cave."
vậy bạn đã công nhận mình nói đúng ?

AE để lại số đt nhé. IDOL của em sẽ cho AE swing vợ của ông ấy (nếu có) đấy.
suy nghĩ + ăn nói như này , em nào mà chịu? , chắc chung hành tinh rồi ! :popo_big_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,054
169,432
Latest member
tamhue93

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week