• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Lần đầu tiên bị scam. haizzzzz

Status
Not open for further replies.

petalialove

Banned
Reactions
76
MR
0.000
Thôi coi như tiền để mua quan tài cho nó, tại tớ check không thấy dấu hiệu gì nên mới giao dịch, nó ngoài forum chả lẽ kéo vào đây GD, tớ sẽ tìm hiểu thằng này mặc dù thông tin ít ỏi, còn 1 khi xác định tìm được thì nó có tiền quan tài rồi
nói thì hay lắm :binhsua16:

fanfanfan

Newbie
Reactions
4
MR
0.001
Gần tết scam nó hoạt động kiếm $ ăn tết. Ko biết $ scam dc có đủ nó ăn no ko nữa, vì cái loại scam ko bao giờ thấy đủ cả. Chỉ khi nào cho ăn trầu :binhsua08:thì mới biết dc.

lieuhoacuong

Senior
Reactions
781
MR
0.983
Hôm bữa mình có pm thuthao93 trong topic này http://mmo4me.com/showthread.php?96672-Sock-SSH-bao-hanh-1-thang-gia-re&highlight=thuthao93
mình hỏi thuthao93 mua ssh vượt proxystop thì thuthao93 có chỉ cho mình qua toanchan734,mình xin test 1 vài con bạn ấy ko cho nên mình ko có mua.có lẽ 2 bạn ấy quen biết gì nhau đấy :)
Tết rồi công nhận sơ ý thật, đang cần ít ssh Đức số lượng lớn đi tìm PM mua người không phải trong forum mình, gửi nó tiền xong nó off. haizzzz. Mình tin người quá mức...tổng thiệt hại: 37$ Yahoo của nó: toanchan734 . Nếu mày đọc được bài này thì tao chỉ nói với mày 1 câu thôi. Đừng để tao truy ra mày thì xác định xuống gặp cụ cố mày luôn đi

SellPP

Verified
Reactions
830
MR
0.093
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
=)) bác này bữa hay vào mấy topic scam nói ngu này nọ ......... =)) bảo rồi cười người hôm trước hôm sau người cười
Dẫn chứng hộ mình mình kêu ngu này nọ trong topic nào cái, đừng có lấy comment ta ra comment người, đã ngu còn thích sủa

Last edited by a moderator:
Dù có muốn hay không cậu cũng nên post các thông tin log chat và history của paypal lên thì topic này sẽ ở mục này ! Còn không sau 24h không có thông tin gì mình sẽ move sang box Chat-Chit để mọi người chém gió nhá :)
Đã up thanks mod:binhsua16:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week