• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask lần đầu làm chuyện ấy

vanngoc123

Junior
Reactions
5
MR
0.001
Insuree Balance
0
e mới làm net mà làm hoài ko thấy lead ,ko biết làm có sai hay thiếu gì ko mà ko thấy lead bác nào rành thông não giúp mình với
xin cám ơn và hậu tại ít crad đt
p/s : mấy bác đừng ném đá e nha ,e gà ko biết nên mới hỏi

PM Tapaswini Boxi hỏi sao t làm hoài k lead là dc rồi.

clash of king kìa, mình mà reg đc thì...

giật tít vờ lờ, làm cứ tưởng bở :D

xấu trai thì ko lead nha

16cm 30' đủ tiêu chuẩn thì pm

Mọe, có acc net rồi còn đi hỏi mấy câu tào lao này. Xoắn tay áo vô mà test từng con một đi. Con nào ăn được thì hiếp nó. Thế thôi

Mọe, có acc net rồi còn đi hỏi mấy câu tào lao này. Xoắn tay áo vô mà test từng con một đi. Con nào ăn được thì hiếp nó. Thế thôi
vậy à ,thanks pro nha ,e lần đầu làm nên ko biết .tưởng con nào cũng lead chứ phải test nữa hả

bác zui tính... đang chiến net nào thế cậu pm sky mình giao thông nhẹ : chikhang0
p/s : cần tìm người giao thông nhẹ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom