Lần đầu làm ... A/e Tư vấn giúp Full HD không che.

Lần đầu bán được áo trên teespring. A/e có kinh nghiệm share thêm nhé. Thanks all

che tên Gmail rùi :D

Có ai vạch đường cho mà ko tốn 1 xu, chỉ mềnh với

các bạn mới chiến nên chọn đối tác nào ko áp lực sales trong thời gian nhất định nhé, vd: sun frog shirt, kéo traffic từ spam group facebook, pinterest, youtube, ko thì áp đảo bằng số lượng áo theo chủ đề, theo tên, tuôir để kiếm $ từ ref hoặc để sun bán dùm cho, nhiều thánh account có cả nghìn mẫu áo và tự có sales luôn

mẫu thì các bạn có thể tự kiếm hoặc thuê người désign theo chủ đề...quan trọng là phải có ý tưởng để áo của mình luôn khác và bắt mắt hơn của người ta. Còn việc chạy SEO thì có rất nhiều cách...chẳng ai làm giống ai cả..

các bạn mới chiến nên chọn đối tác nào ko áp lực sales trong thời gian nhất định nhé, vd: sun frog shirt, kéo traffic từ spam group facebook, pinterest, youtube, ko thì áp đảo bằng số lượng áo theo chủ đề, theo tên, tuôir để kiếm $ từ ref hoặc để sun bán dùm cho, nhiều thánh account có cả nghìn mẫu áo và tự có sales luôn

mình thì tự làm mọi thứ, tự thử nghiệm nên có lúc thất bại và có lúc thành công. Do mình tự tìm hiểu và trải nghiệm các cách do các anh em làm rồi build cho mình cách riêng và thử xem cách nào phù hợp hơn.

Có ai vạch đường cho mà ko tốn 1 xu, chỉ mềnh với

Mềnh cũng đang có đường mạng mạnh, và cũng có mấy cái disc ko che, hok hiểu làm kiểu gì, chỉ sợ bị dính copyright thoi. Bạn có kinh nghiệm gì hay thì cho mình xin.

bạn bê nguyên bản của nó vào thì đương nhiên là dính copyright rồi...edit và thêm vài chi tiết vào...hoặc thuê người ở VN vẽ mẫu cho...kiếm mấy em sv ấy...

Mềnh cũng đang có đường mạng mạnh, và cũng có mấy cái disc ko che, hok hiểu làm kiểu gì, chỉ sợ bị dính copyright thoi. Bạn có kinh nghiệm gì hay thì cho mình xin.

chơi áo mà ko tốn tiền mới lạ , có tiền thì nên đầu tư những thứ sau nè
1 . VPS
2. GSA
3 .Xrumer
4. Rotbot gì đó quên rôi
5. Chạy Ads
6. Tiền captcha
7. 1 Số tool spam link khác
8. Tuỳ thuộc vào cách chọn áo , design các kiểu, tuỳ độ hên xui nữa
P/s 1h spam ít nhất phải 100k-500k link thì mới có ăn tổng các tool nếu spam nhiều hơn thì càng tốt nhưng tiền captcha thốn lắm, nên kiếm team tést sẽ tốt hơn nhiều
Xong chạy thôi, tuỳ thuộc vào độ đẹp trai mà lời hay lỗ vốn , nếu mà lời thì lời rất nhiều và lỗ cũng rất nhiều,

lạ với bạn chứ có lạ với mình đâu???

chơi áo mà ko tốn tiền mới lạ , có tiền thì nên đầu tư những thứ sau nè
1 . VPS
2. GSA
3 .Xrumer
4. Rotbot gì đó quên rôi
5. Chạy Ads
6. Tiền captcha
7. 1 Số tool spam link khác
8. Tuỳ thuộc vào cách chọn áo , design các kiểu, tuỳ độ hên xui nữa
P/s 1h spam ít nhất phải 100k-500k link thì mới có ăn tổng các tool nếu spam nhiều hơn thì càng tốt nhưng tiền captcha thốn lắm, nên kiếm team tést sẽ tốt hơn nhiều
Xong chạy thôi, tuỳ thuộc vào độ đẹp trai mà lời hay lỗ vốn , nếu mà lời thì lời rất nhiều và lỗ cũng rất nhiều,

lạ với bạn chứ có lạ với mình đâu???
có nói bạn lạ đâu , thì nói có tiền chạy thôi , chứ khối ông chạy 1 ngày vài 1k$ captcha kia bt thôi mà

đúng vậy, ko tốn $ vào facebook ads thôi chứ vẫn tốn cho mấy thứ khác, nếu biết gói gém thì đỡ hơn, chẳng hạn đi kiếm tool share, rắc, vps khuyến mãi :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,739
170,832
Latest member
doantuan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom