• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Lần đầu dùng PP xin đc các cao thủ trợ giúp

gautrucoffer

Junior
Reactions
11
MR
0.000
Insuree Balance
0
E đang add mail vào tk thì nó hiện lên như vậy

You have reached the limit of email addresses that may be added over the lifetime of your account. If you must add a new email address, you must close this account and open a new one."

Cách khắc phục như nào các cao thủ giúp e :D. E cám ơn các bác rất nhiều

1 acc PP add được maximum 100 mail thôi. Đủ 100 mail rồi thì bỏ acc đi.

Thanks bác nhé. E lần đầu tiên làm off và add mail nên ko rõ. Bác cho e hỏi 1 thẻ Visa có thể lập đc bao nhiêu PP vậy. :D Lần đầu ko biết nếu hỏi hơi ngu

Thanks bác nhé. E lần đầu tiên làm off và add mail nên ko rõ. Bác cho e hỏi 1 thẻ Visa có thể lập đc bao nhiêu PP vậy. :D Lần đầu ko biết nếu hỏi hơi ngu

Visa thì lập sao được PP bạn, chỉ có lập PP và add VISA vào dùng thôi, 1 Visa chỉ dùng được cho 1 PP

1 visa 1pp

Như vậy thì tốn khá nhiều thẻ Visa nhỉ. Có cách nào ko tốn ko bạn. Vì mỗi thẻ chỉ đc có 100 mail. Nếu vậy chắc chỉ 1 tháng lại phải thay thẻ 1 lần rồi

Dự là lần đầu và cũng là lần cuối,chuyển qua xài LR đi em :binhsua162:

Khổ nỗi làm site này nó chỉ trả qua PP. Mới tập tành làm off nên vẫn chưa biết hết :(

bán thui chứ để làm gì.hihih

Oai add sao mà max email roài kaka
Mỗi PP chỉ đc có 100 mail thôi mà. Theo bạn đc bao nhiêu cái mail;))

Các bác cho e hỏi mình có thể lập nhiều tk PP và verify bằng TRUSTCARD rồi chuyển vào 1 tk ngân hàng đc ko .
[h=3]E cám ơn các bác[/h]

Các bác cho e hỏi mình có thể lập nhiều tk PP và verify bằng TRUSTCARD rồi chuyển vào 1 tk ngân hàng đc ko .
E cám ơn các bác

1 tk NGân Hàng chỉ 1PP thôi nhé bạn, nghe giang hồ đồn là remove bank ra rồi add vô con PP khác cũng được, nhưng chưa có cơ hội thử bao h :binhsua10:

1 tk NGân Hàng chỉ 1PP thôi nhé bạn, nghe giang hồ đồn là remove bank ra rồi add vô con PP khác cũng được, nhưng chưa có cơ hội thử bao h :binhsua10:
Nếu mình lập tk PP và verify bằng TRUSTCARD thì chuyển tiền về như thế nào. Vì mình mới thử làm site PTF nên ko biết làm như thế nào nếu chỉ có 1 tk pp . Mà tk pp chỉ cho add 100 mail :((.
Các cao thủ có thể giúp đc hok :)

Pay only in 2-3 hosting.............

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom