Lần đầu chiến PTU

alviss1987

Newbie
Reactions
1
MR
0.000

Hôm nay ngày quốc tế Thiếu nhi :D cũng đúng 20 ngày sau khi mình làm PTU.Nhờ một người bạn giới thiệu về mmo4vn nên mình mới biết và tham gia.Từ trước giờ chưa làm PTU bao giờ nên không có kinh nghiệm gì hết, chỉ là con số 0.
Sau 20 ngày cũng được 1 chút kết quả, nhưng mình vẫn còn gà lắm.Hy vọng được các Pro mmo chỉ dẫn thêm.
Cũng xin cám ơn Shin vì đã hổ trợ cho mình, và QuachPhu xem như sư phụ (vì là ref của QuachPhu).Hihi.
Hy vọng anh em nào có tâm huyết với mmo sẽ tiếp tục cố gắng giúp mmo4vn lớn mạnh hơn!

Thêm 1 pro nửa dc ra lò từ trường đào tạo của anh Phú. Ngưỡng mộ thật. hix. Mình kiếp gà vẫn hoàn gà. hix,hix

Tuy 1 mình tự chiến được hơn 1 tháng (tiếc là mình hok ref của ai), dù sao cũng thanks các bạn đã có nhìu bài viết khá hay về PTU :)

Mình chỉ auto tuần đầu, sau này tự họ mò tới link mình down, bùn cái miss nhìu quá :(

Em mới vào làm có 20 ngày mà mấy ông đem thanh tích mấy thang' mấy năm so sanh' ... có khập khiễng quá không?

Mình có nói gì bạn đâu. Bạn mới làm có 20 ngày mà dc vậy là pro hơn mình ngày xưa rồi. Mình chỉ nói bro nghiatinh kìa.:D

thật ra việc chiến cookies ko khó, chỉ cần post tay chuẫn đúng 1 vài forum, và post bài đúng giờ từng forum là đã có hơn 1k cookies rồi
còn những forum dung auto spam chỉ để bổ trợ với anh google để người ta search ra link của mình thôi, chứ lượt view ko thấm vào đâu cả
và cái usename của mình là gốc.... và còn nhiều nhiều nữa
Và cái chính bây giờ là ko phải là cookies nữa mà là pre.
cái này phải có năng khiếu mới làm được,mình đang mò mẫm học cả tuần nay, ko biết kết quả sẽ ra sao. Php không dể học chút nào:((

ác , đang nói chuyện acc pre bác nhảy qua php. ko lẽ bạn định lập site DLE ah. Nếu vậy cho mình 1 vé contri lun nha:)

Hôm nay ngày quốc tế Thiếu nhi :D cũng đúng 20 ngày sau khi mình làm PTU.Nhờ một người bạn giới thiệu về mmo4vn nên mình mới biết và tham gia.Từ trước giờ chưa làm PTU bao giờ nên không có kinh nghiệm gì hết, chỉ là con số 0.
Sau 20 ngày cũng được 1 chút kết quả, nhưng mình vẫn còn gà lắm.Hy vọng được các Pro mmo chỉ dẫn thêm.
Cũng xin cám ơn Shin vì đã hổ trợ cho mình, và QuachPhu xem như sư phụ (vì là ref của QuachPhu).Hihi.
Hy vọng anh em nào có tâm huyết với mmo sẽ tiếp tục cố gắng giúp mmo4vn lớn mạnh hơn!

Mình cũng muốn được như alviss1987 ,hướng dẫn và nhận mình làm ref đi :((

Tuy 1 mình tự chiến được hơn 1 tháng (tiếc là mình hok ref của ai), dù sao cũng thanks các bạn đã có nhìu bài viết khá hay về PTU :)

Mình chỉ auto tuần đầu, sau này tự họ mò tới link mình down, bùn cái miss nhìu quá :(

...Ước gì mình được như câu...có mẹo gì ko..share đi bạn

Cậu là ref mình phải ko?:)
Tương lai cậu sẽ hơn anh ấy đó, nhưng giờ thì chưa, vì mình con xem xét thái độ làm việc của cậu:)

---------- Post added at 11:12 PM ---------- Previous post was at 11:09 PM ----------

Ugot có một mẹo rất nhỏ để giảm lượng miss, mà mình mới nhận ra:)
Giờ mình thủ để kiếm ăn cái đã, ref thì khi nào share thì minh đang xem thái độ làm việc
chuyên chiến cookies 1 ngày 10k trớ lên là bằng chứng của những anh chiến ugot lâu năm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,527
Latest member
Chouchou

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week