Ask Làm web phim

Một thời huy hoàng nay còn đâu ..
Nhớ khi xưa, đang làm ngon thì cảnh sát Thái Lan phối hợp vs FBI tóm mất cái thằng chủ Admin site host quan trọng nhất rồi đến 2 site host nữa ra đi ..Chả biết lưu phim đi đâu vì chi phí lưu phim lớn hơn lợi nhuận có đc thế là hoạt động cầm chừng 1 thời gian thì bỏ....

Nhớ khi xưa, đang làm ngon thì cảnh sát Thái Lan phối hợp vs FBI tóm mất cái thằng chủ Admin site host quan trọng nhất rồi đến 2 site host nữa ra đi ..Chả biết lưu phim đi đâu vì chi phí lưu phim lớn hơn lợi nhuận có đc thế là hoạt động cầm chừng 1 thời gian thì bỏ....
H nó cho lưu free mà bro

Host vi phạm gì mà FBI đến tóm thế bác, nghe căng thế.

bác tham khảo web mình nè, https://phimhd.us.
mình stream chủ yếu là fem vs drive.
né thằng hydrax ra nó của admin tại VIệt Nam, xài googlr stream nhưng nó lag - giới hạn 720p, coi 1 xíu là quay tròn điên lắm

wed phim nó chặn sml , nếu bạn muốn chơi thì nên làm web ở quốc gia khác xem , sub của ả rập hay hindi j đó thì đảm bảo ăn , tui đang làm xxxx hindi , bọn ấn xem ầm ầm :)
làm sex thì làm nước ngoài hay việt nam an toàn hơn bác

Bên ấn nó chặn site xxx còn hơn cả VN thì sao làm đc bác
thi doi tien mien thoi , bon no van vao dc thoi , k lo dau

Làm cho bọn Ấn coi chắc phải tính bằng triệu truy cập trên tháng mới có tiền quá. Bọn này CPM thấp nhất địa cầu. Thằng quảng cáo nào cũng hắt hủi.

Kiếm mấy cái hosting up rồi share link qua như hồi picasa lúc trước, giờ kiếm host up phim khó quá, toàn link die hoặc load chậm rì, thời xem online hết rồi, đa số giờ down torrent

làm site phim trước tiên bạn phải lun có thằng dev đủ giỏi kế bên để khi nào mà có lỗi thì may nó fix liền được chứ ko thì ngồi nhìn. vì mấy cái này chết sống ko biết lúc nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,776
170,867
Latest member
Anhquys

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom