Làm việc với r2steam.biz hoặc captcha-vn.com để được thanh toán 100%

@@ ,làm offer cứ lần quẩn mãi ko ra credit ức hết cả chế.
đây link mf
http://adf.ly/28GTC
chờ 5s nhấn pass ra link MF liền ^^

Bác chủ topic làm ăn chuyên nghiệp phết nhỉ? Giá có dịp được bác dạy cho vài đường kiếm ăn thì hay quá!
Ê mấy cậu soft chỉ là phần mềm hỗ trợ thôi chớ có phải cheat chiếc gì đâu? Đến bây giờ mình vẫn không hiểu sao thằng Pix admin lại cấm tụi ta xài soft?!?!?

@@ ,làm offer cứ lần quẩn mãi ko ra credit ức hết cả chế.
đây link mf
http://adf.ly/28GTC
chờ 5s nhấn pass ra link MF liền ^^

Chương trình này được viết bằng AutoIT. Chức năng chính là thực hiện phím Alt + ESC sau khi người dùng gõ ENTER. Chương trình này phù hợp cho các bạn làm việc trên nhiều cửa sổ, và trên mỗi cửa số chỉ có 1 ô để nhập.

Nếu bạn nào làm việc trên Qlinkgroup, Pix (website) với nhiều account khác nhau sẽ rất hữu ích.

----
Chú ý: Qlinkgroup chỉ cho phép mỗi account đăng nhập vào mỗi phần làm việc. Nếu bạn muốn mở nhiều phần mềm làm việc bạn phải copy ra nhiều thư mục và đăng nhập với các tài khoản khác nhau.

---------- Post added at 09:02 AM ---------- Previous post was at 08:46 AM ----------

Bác chủ topic làm ăn chuyên nghiệp phết nhỉ? Giá có dịp được bác dạy cho vài đường kiếm ăn thì hay quá!
Ê mấy cậu soft chỉ là phần mềm hỗ trợ thôi chớ có phải cheat chiếc gì đâu? Đến bây giờ mình vẫn không hiểu sao thằng Pix admin lại cấm tụi ta xài soft?!?!?

Cám ơn bạn đã có lời khen ngợi.

Phương châm hoạt động của r2steam là đặt uy tín lên hàng đầu.

Chúng tôi xem đây là công việc tranh thủ thời gian rỗi để kiếm thêm thu nhập do đó không ép buộc chỉ tiêu cũng như thời gian làm việc. Mọi kết quả của các bạn đều được chúng tôi công nhận và cộng vào hệ thống dù chỉ 1 captcha.

mình cũng đang làm cho capcha-vn, có tài khoản capchist và goodearner đang gõ được một số capcha nhưng chưa thấy cập nhật lương, bao h thì cập nhật nhỉ?

mình cũng đang làm cho capcha-vn, có tài khoản capchist và goodearner đang gõ được một số capcha nhưng chưa thấy cập nhật lương, bao h thì cập nhật nhỉ?
dự án kapchist sau khi server reset 2-3 ngày
dự án goodearner thường 6 ngày reset 1 lần khi đó sẽ cập nhật

Mình đã cập nhật kết quả và tiền lương dự án kapchist (reset ngày 18/07/2011) và fasttypers, goodearners (13/07/2011 - 19/07/2011) rồi đấy. Bạn vào website kiểm tra nhé.

qlinknight ko cần test bạn à

mấy dự án của catcha-vn.com toàn là làm đêm, làm ngày có nước húp cháo và chờ dài cổ ra. Ai làm đêm nhớ xin 2 3 tài khoản và làm 1 dự án duy nhất thôi
kapchist dự án load liên tục nhanh ngày đêm giá 12k/1000 code. Bộ đếm ăn gian thấy sợ.

mấy dự án của catcha-vn.com toàn là làm đêm, làm ngày có nước húp cháo và chờ dài cổ ra. Ai làm đêm nhớ xin 2 3 tài khoản và làm 1 dự án duy nhất thôi
kapchist dự án load liên tục nhanh ngày đêm giá 12k/1000 code. Bộ đếm ăn gian thấy sợ.

Captcha nhanh hay chậm phụ thuộc vào số lượng người làm và đợt đặt hàng bạn à.

Nhân công làm captcha đa số là ở các nước nghèo như Bangladesh, Ấn Độ, Việt Nam ... và khoảng thời gian ngày giống nhau nên thời điểm đó tập trung nhiều nhân công.

Ngược lại khách hàng họ lại tập trung chủ yếu ở Mỹ và các nước Châu Âu nên giờ ưu tiên gửi captcha là vào ban đêm.

Do đó mọi người thường thấy captcha vào buổi tối load nhanh hơn một phần lý do là vậy.

Dự án kapchist, kolo nhanh 24/7 vì họ có đơn đặt hàng nhiều (giá rẻ)
Còn pix họ giới hạn được người làm việc (pri 0, 1, 2 ..) nên số lượng người làm việc ổn định.

Nếu bạn làm việc trên pix sẽ biết nếu ban ngày pri 4 thì captcha load rất lâu nhưng ngược lại vào ban đêm thì có thể nhanh. Thêm vào đó người dùng Việt Nam làm việc thấy nhanh là vì đa phần sử dụng phần mềm hỗ trợ.

PS: Bên mình cũng có một số dự án load khá nhanh như 217 nhưng chỉ ưu tiên một số người để đảm bảo server load ổn định.

Ngoài ra tiêu chí của mình là tận dụng thời gian rỗi nên kiếm được đồng nào hay đồng đó. Kapchist 12k nhưng mỗi giờ có thể kiếm thêm 8-10k cũng ok.

Last edited by a moderator:
mình muốn nhận thêm tài khoản để làm việc tại capcha-vn, nhưng báo đã hết id, r2steam cấp cho mình đi:tk 217 và quinknight đó

Thông báo 22/07/2011

1. Đã cập nhật tiền lương các dự án qlinkgroup, qlinkgroup night, 217, 217 night, captchabuster, typethat tuần vừa rồi.

2. Giờ làm việc qlinkgroup night đã được điều chỉnh từ 2:00AM - 8:00AM giờ Việt Nam. Trong khoảng thời gian này mọi người nên đăng nhập vào tài khoản qlinkgroup night làm việc để được giá tốt hơn.

3. Chúng tôi đang mất một số khách hàng vì quá nhiều captcha timeout ở dự án Fasttypers, goodearners xuất khuya. Chúng tôi hi vọng sự hỗ trợ của mọi người ở xuất khuya để dịch vụ được tốt hơn cũng như sẽ có nhiều captcha hơn trên dự án Fasttypers và goodearners.

Thân ái,

R2STeam

---------- Post added at 10:47 PM ---------- Previous post was at 10:45 PM ----------

mình muốn nhận thêm tài khoản để làm việc tại capcha-vn, nhưng báo đã hết id, r2steam cấp cho mình đi:tk 217 và quinknight đó

Tài khoản captcha-vn của bạn là gì để mình cấp.

PS: Lần sau bạn vui lòng email đến [email protected] để bên mình xử lý nhanh hơn.

e là e ghiền bác này. Chập chững bước vào captcha thì bác này đỡ đầu. Thứ 6 hàng tuần tổng kết rất nhanh và thanh toán tiền đầy đủ. Thứ 6 tổng kết thứ 7 có tiền chủ nhật bay nhảy :binhsua166:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,537
171,584
Latest member
thuongtk109

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back