Làm thẻ Visa thì nên chọn Ngân hàng nào ?

anhducit

Hero
Reactions
994
MR
0.021
Bạn xài ACB nhé ! Ko phải tham khảo thêm cái khác đâu ! Dùng rồi biết rất tốt

Acc unveri cũng close acc được mà bác :D . Đâu có ảnh hưởng gì đâu :D .

ý tớ là close acc ACB ấy. Mình không trả 100k cho nó, nó close chắc là không ảnh hưởng tới pp đã verify phải không cậu. pp đâu thể từ verify lại thành unverify nhỉ.

ACB miễn phí làm thẻ, 100k là phí thường niên thôi

trustpay

Newbie
Reactions
42
MR
0.000
Chat with me via Skype

tblog

Senior
Reactions
703
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Acb là lựa chọn tốt cho bạn . Bạn cũng có thể tham khảo thẻ visa bên mình nhé - ưu điểm nhanh gọn lẹ mua thẻ và lấy code verify chỉ trong vài phút , không phí thường niên, phí tháng , tiền chết trong thẻ ( từ 50 -100k ) : http://mmo4me.com/showthread.php?87...-visa-tra-truoc-de-verified-Paypal-Ebay-Payza :)
vote cho cái trust cạc ảo. ver pp nhanh này/ mỗi tội support quá kém. toàn chạy mất hút con mịa hàng lươn :D
tùy theo mục đích và điều kiện của bạn mà làm. chỉ cần ver không thì dùng cái cạc ảo cũng ok. luốn withd về bank nhanh thì chơi á châu

choisunam

Banned
Reactions
252
MR
0.000
Chat with me via Skype
nếu bạn chỉ muốn dùng card để veri PP thì nên xài cái card ảo, mua nhanh gọn lẹ đỡ đi lại thủ tục mất công.

còn nếu bạn muốn with về bank thì nên chạy ra bank làm card mất 30p lấy thẻ lun ở ACB. và ACB thì khi with về từ PP sẽ nhanh hơn các bank khác

vamnt1

Hero
Reactions
429
MR
0.220
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
vote 1 vé cho ACB nhé , nhiệt tình uy tín :D

linhle

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Muốn tạo tài khoản PP thì nên làm thẻ visa của ngân hàng nào ?
Lệ phí làm thẻ của từng ngân hàng ntn ?

Theo mình thì nên làm thẻ visa của Techcombank, hiện tại mình đang dùng và cảm thấy rất tốt. Hơn nữa Techcombank đang có chương trình khuyến mại "Giao dịch Xuân, trúng Lộc Vàng" cho khách hàng gửi tiếtkiệm, mở/sử dụng tài khoản, thẻ Techcombank Visa từ từ ngày 16/1 đến hết 15/4/2013. Như vậy vừa tiện lợi lại có thể nhận được nhiều giải thưởng hấp dẫn. Cậu có thể xem thêm chi tiết Thể lệ chương trình trên website chính thức của Techcombank.

Việt

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
VISA DEBIT của ACB đi bạn.
Veri + width bank nhanh.
Support nhiệt tình.Rút về thì tổng phí hết tất cả 80k :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics