Làm Task khảo sát chụp ảnh và quay phim kiếm tiền (Đã có proof)

1 video tầm bao nhiêu phút bác

Nó bị vậy hoài, mặc dù bật gps rồi

Attachments

140.7 KB · Views: 49
hoàn thành rồi thế baoh nó mới thanh toán cho mình hả bạn vừa mới ref bạn xong đó
Đợi 1-2 hôm để nó duyệt. nếu lâu quá chưa thấy trạng thái chuyển qua approve thì cho mình mail hoặc sdt đăng ký tk để mình kêu nó check. nếu hình ảnh ko đạt thì làm lại. nếu đạt thì mình kêu nó paid luôn

Nó bị vậy hoài, mặc dù bật gps rồi
cái đó do lỗi mạng ko tốt hay sao đó. mình cũng từng bị. nên thử xóa dữ liệu app rồi đăng nhập lại. đảm bảo mạng tốt và gps đã bật.

Hoặc ko được nữa thì có thể vào bằng trình duyệt trên máy tính để làm, link tại #1. trên trình duyệt khi vào nó cũng có hỏi cho phép xác định vị trí hay ko thì chấp nhận là vào dc

Last edited:
1 video tầm bao nhiêu phút bác
1 Video khoảng 1-2 phút, bạn bấm vào task đó xem nó có bài hướng dẫn những lưu ý và việc minh phải làm trong video rất cụ thể

bác cho xem video mẫu được k ? :)
Hôm bữa mình submit rồi xóa mất rồi, mình quay HD luôn gần 500Mb :D

cơ bản trong lúc quay clip thì người trong video khi thực hiện vệ sinh phải nói ra mình đang làm gì, sử dụng dụng cụ và sản phẩm nào để vệ sinh, tại sao mình chọn sản phẩm đó mà ko phải sản phẩm nào khác. mình sử dụng dụng cụ và sản phẩm đó để làm gì... và phải cho họ thấy rõ dụng cụ và sản phẩm đó luôn thế thôi

Hôm bữa mình submit rồi xóa mất rồi, mình quay HD luôn gần 500Mb :D

cơ bản trong lúc quay clip thì người trong video khi thực hiện vệ sinh phải nói ra mình đang làm gì, sử dụng dụng cụ và sản phẩm nào để vệ sinh, tại sao mình chọn sản phẩm đó mà ko phải sản phẩm nào khác. mình sử dụng dụng cụ và sản phẩm đó để làm gì... và phải cho họ thấy rõ dụng cụ và sản phẩm đó luôn thế thôi
hôm nào bác quay bác up lên cho em xem mẫu nào :D

Không chuyển được thông tin giới tính là Nữ. Sao vô lý thế nhỉ? Nó có yêu cầu là nữ mới được làm task 160k đâu
- Lạ vậy. Mình vẫn chuyển dc bt. Bạn thử đăng nhập trên trình duyệt máy tính rồi chuyển lại xem.

- Ko thấy nó yêu cầu là nữ nhưng minh bị như thế và hỏi admin thì dc nó tl là nữ mới start task dc

đã đăng ký theo cho bạn rồi, mà chưa hiểu từng bước cụ thể, mình ver sđt nó gửi mã về mà ko biết chỗ nhập

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week