Làm Task khảo sát chụp ảnh và quay phim kiếm tiền (Đã có proof)

taihang

Junior
Reactions
70
MR
0.000
Insuree Balance
0
Xin chào mọi người,

Mình xin giới thiệu 1 App kiếm tiền bằng việc làm nhiệm vụ khảo sát uy tín mình đã làm qua và nhận được vài proof rồi, thấy trên forum chưa có nên mình giới thiệu thử cho mọi người kiếm thêm.

App này có thể làm trên Android, IOS và trên trình duyệt máy tính đều được. Việc bạn cần làm là chụp ảnh mà app yêu cầu để khảo sát nhà bạn ví dụ như chụp ảnh sàn nhà, nhà tắm, nhà bếp... và quay phim quá trình mình làm vệ sinh nhà...

- Link tải trên IOS: https://goo.gl/g304Ob
- Link tải trên Android: https://goo.gl/UNAzK4
- Link App trên máy tính: http://goo.gl/JZjF4l

Min pay: Sau mỗi task đều thanh toán, ko cần yêu cầu rút. Làm xong đợi approve và paid thôi
Thanh toán qua Paypal

Sau khi mở giao diện lên thì bạn bấm vào "Become a bee now" để đăng ký, Nhập số điện thoại thật để nhận tin nhắn xác minh đăng ký nhé..

Khi đăng ký đến chổ nhập code Ref thì bạn nhập: kbr8g8
Mình sẽ support mọi thứ cho bạn khi bạn nhập code trên, sẽ hỗ trợ bạn yêu cầu thanh toán nhanh hơn.

Đăng ký xong đăng nhập vào bạn vào phần "Profile" để cập nhật thông tin tài khoản cũng như thông tin thanh toán để nhận tiền nhé.
Tại giao diện chính bạn bấm all task để xem danh sách các nhiệm vụ cần phải làm

Như các bạn thấy trong danh sách hiện tại đang có 5 task giá tiền cao 160k/Task và 3 task 32k/Task. sau khi làm hết thì bạn sẽ có 896k nhé.

Trong danh sách sẽ có 1 task tên là: Khảo sát nhân khẩu giá 0đ. Bạn cần làm cái này trước nó mới duyệt những task 160k nhé.

Để làm task thì bạn bấm vào task đó và đọc hướng dẫn thôi. có tiếng việt hết. hiện tại các task đang có sẽ hết hạn vào 15/3 nên mọi người tranh thủ làm nhé.

Nhập code của mình kbr8g8 khi đăng ký nhé

Cơ bản là vậy có gì thắc mắc cứ hỏi mình qua (Skype: dtai93) (Facebook: https://fb.com/dtai93) (Yahoo ít online lắm nên khỏi)

- Để làm được task video thì bạn nên chỉnh giới tính trong profile lại thành nữ nhé.
- Video tầm 1-2 phút và người trong video khi thực hiện vệ sinh phải nói ra mình đang làm gì, sử dụng dụng cụ và sản phẩm nào để vệ sinh, tại sao mình chọn sản phẩm đó mà ko phải sản phẩm nào khác. Bấm vào task và xem hướng dẫn cụ thể hơn nhé.

- Mọi người không sử dụng hình và video trên internet để upload nhé. Họ sẽ không thanh toán khi phát hiện người nào đang cheat nhé.

Sau đây là proof:
(Proof mới ngày 11/3/2016)

------------------------------------------

Có gì mọi người chém nhẹ tay nhé! :D

Last edited:
Đăng ký giới tính là nữ sẽ có nhiều task hơn. :rolleyes: Site này có vẻ chuyên nghiệp. Đăng ký điền sđt xong bữa sau có nhân viên điện thoại tới hướng dẫn làm luôn. Mà nv nữ nữa chứ. Kết bạn zalo, vô xem hình phát là có tinh thần làm việc :D

ac, giờ nhiều trò hay thật.

chết òi ó gửi code vẻi à chưa kịp nhập nó nhảy mất ròi :))) giờ k biết sao nhập

sao giá lại để đơn vị K nhỉ. cứ như app của vn

Task thấp nhất cũng là 32K sao proof có 1 hoặc 2$ ?
32k, đổi ra tiền $ thì là khoảng 1,4$, theo tỷ giá hiện tại. mấy task 160k mình chưa hoàn thành nên chưa có proof lớn

Đăng ký giới tính là nữ sẽ có nhiều task hơn. :rolleyes: Site này có vẻ chuyên nghiệp. Đăng ký điền sđt xong bữa sau có nhân viên điện thoại tới hướng dẫn làm luôn. Mà nv nữ nữa chứ. Kết bạn zalo, vô xem hình phát là có tinh thần làm việc :D
À đúng rồi, đăng ký là nữ sẽ dc làm nhiều hơn, nếu lỡ đăng ký là nam rồi thì có thể vào profile chỉnh lại. mấy task 160k yêu cầu người trong video là nữ nhé, Có thể nhờ mẹ, chị gái, em gái, bạn gái, vợ đều dc

Last edited:
chết òi ó gửi code vẻi à chưa kịp nhập nó nhảy mất ròi :))) giờ k biết sao nhập
Thử đăng ký lại xem bạn

sao giá lại để đơn vị K nhỉ. cứ như app của vn
App này của nước anh. nhưng mấy task này đang khảo sát tại việt nam thì app tự đổi tiền $ sang tiền việt đấy. nó có đội ngũ support người việt luôn.

Họ đang kiểm tra và bảo mình là có 1 số người sử dụng hình trên internet. Và họ sẽ không thanh toán cho ai đang cheat nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week