Spotlight Làm site 3x có bị CA tóm ko?

Post thôi thì ok, bất lắm là tội tuyên truyền văn hóa đồi trụy :D chắc 1-7 năm còn tạo site + mở nguồn thì chắc bị chém mạnh hơn :)) chung thân

hjhjhj làm site nhỏ nhỏ thôi đừng làm to quá, mấy ổng không có rảnh mà đi bắt đâu , mà biết đâu trong 4rum có công an trà trộn vào , đừng nên show site của mình :binhsua41:

thôi , sống lương thiện cho đời thanh thản bạn ạ :)| cứ xem mềnh đây,cái gì cần thì bỏ tiền ra mua, 1 ngày ăn 3 bữa ngủ 1 giấc :D
p/s :anh em có ai biết crack IDM không nhể ? con IDM hết hạn rùi :((

Nếu lập site ra mà thu nhập ko khả quan hơn đi post là bao thì cứ chạy xô để spam cho lành bạn à :)

Nếu bị bắt bạn phải chịu hình phạt thật khủng khiếp, có thể bị 1 trong 2

1. Bị thiến, ngày xưa thái giám chỉ bị thiến 2 hòn thôi, còn bây giờ nếu phạm tội này phải bị cắt luôn cái cây hàng tới tận gốc
2. Bạn sẽ bị thông đít, ngoài lúc ngủ ra bạn sẽ bị thông đít liên tục, dụng cụ thông đít là máy đóng cọc bê tông

Hình phạt do bạn chọn lựa, còn cái tội che che giấu giấu không cho mọi người xem site có thể bị luôn 2 hình phạt trên

Nếu bị bắt bạn phải chịu hình phạt thật khủng khiếp, có thể bị 1 trong 2

1. Bị thiến, ngày xưa thái giám chỉ bị thiến 2 hòn thôi, còn bây giờ nếu phạm tội này phải bị cắt luôn cái cây hàng tới tận gốc
2. Bạn sẽ bị thông đít, ngoài lúc ngủ ra bạn sẽ bị thông đít liên tục, dụng cụ thông đít là máy đóng cọc bê tông

Hình phạt do bạn chọn lựa, còn cái tội che che giấu giấu không cho mọi người xem site có thể bị luôn 2 hình phạt trên
Bác mỗi lần phát biểu là bão nổi, đính chính chút, ngày xưa thái giám ngoài bị cắt 2 hòn còn có khi bị cắt hết hoặc là lúc nhỏ bị bà mụ "xoa bóp" cho teo nữa:binhsua17:

thích là tóm thôi chứ có chạy đằng trời .

Đừng nghĩ PC ngu nhé. chẳng qua là nó không muốn truy ra thôi...tụi PC nó mà ngưa mắt up vào thì có mà chạy đường chời trừ khi bạn không phải Quốc Tịch VN or live VN...qua US hay nước nào đó rồi mở site chiến đi hehehehe....mà nghĩ luật VN nhảm thiệt d k m cấm sao được mà cấm thích enter phát ra ty tỷ trang bày đặt cấm văn hóa phẩm đồ trụy. Mấy bác PC cũng hám gái bỏ sừ chỉ được cái võ miệng

Fake info toàn bộ khi đăng ký mua host với domain. Khi post bài thì fake ip đi, post xong thì del Cookie. Domain với host nên mua từ các dịch vụ nước ngoài. Làm mọi việc ko dính tới VN. Liều ăn nhiều, cứ việc chơi. :D!!!

close topic , nhảm quá . hiểu quá rồi tự dưng vạch áo cho người xem lưng tạo sự chú ý.

Trước có ông bảo mình là làm uploader 3x thì sao mà bị CA tóm đc, vì film mình up toàn của nước ngoài, post site nước ngoài, hots lưu trũ cũng của nước ngoài, máy toàn file txt, còn film sex thì máy ông nào chả có =)), thì lấy đâu ra bắt, nghĩ lại thì cũng đúng thật. Mà nếu nó có bắt thì cũng bao người đâu chỉ mình bạn :(.
Còn làm site thì host + domain cứ dùng info nước ngoài thôi :). Mấy site XXX của bạn nào nói trước đó mình thấy bị tóm thì chủ yêu ở cái tội tuyên truyền, share hàng, offline, chứ ko thấy nói đến cái tội của uploader.
Gần đây có 2 vụ là NKVA và cái clip của nữ sinh XD. Tại sao chỉ có cái NKVA là bị điều tra, tại vì nó cũng liên quan đến Đài Truyền Hình VN + HTL nó cũng đang nối tiếng, đâm ra báo chí giật title vlu`, chứ còn cái vụ kia có thấy j đâu. Nên tốt nhất cứ tránh VN ra bạn à :))

Cảnh sát đây bắt hết đứa nào chơi 3x
Còng tay lại
Đưa lên phường
Hohoooooooooooooooooooooooooo

---------- Post added at 07:36 PM ---------- Previous post was at 07:34 PM ----------

close topic , nhảm quá . hiểu quá rồi tự dưng vạch áo cho người xem lưng tạo sự chú ý.
Bác này là svtcnh 2 à có cái avarta giống thía hohooooooo

đảm bảo khi bài này đc post lên thì sẽ không còn những newbie ham hố nữa . hãy là sự thật,đừng ham hố . thấy người ta hái ra tiền thì ham . nhưng đâm đầu vào thì mới biết thế nào là lễ độ . thanks về topic này rất nhiều , bổ sung kiến thức cho mọi người :) hãy nhìn về sự thật , chẳng có cái gì là dễ dàng cả !

Announcements

Forum statistics

Threads
419,491
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back