Spotlight Làm site 3x có bị CA tóm ko?

hơ hơ mà có bác nào biết tội này ngồi bóc hết mấy cuốn lịch ko vậy :-??

liều ăn nhìu mới thế đã xoắn lên ! Có chơi có chịu,ủa mà mở web XXX giàu lắm à :-ss nhắm chọi lại liên xô chấm mỹ ko :"> Có post thì post Nhật với US nhìu nhìu giao diện tiếng anh đừng có cho hàng Việt vào đó :"> rồi inbox cho ta link vào nghía cái :">

Last edited by a moderator:
liều ăn nhìu mới thể đã xoắn lên ! Có chơi có chịu mà mở web XXX giàu lắm à :-ss nhắm chọi lại liên xô chấm mỹ ko :">

Avata bác đẹp rai quá ha ;))

---------- Post added at 10:47 PM ---------- Previous post was at 10:46 PM ----------

liều ăn nhìu mới thể đã xoắn lên ! Có chơi có chịu mà mở web XXX giàu lắm à :-ss nhắm chọi lại liên xô chấm mỹ ko :">

Avata bác đẹp rai quá ha ;))

hơ hơ cái đó còn hỏi mấy bờ rô. Mình chỉ biết là có tội tuyên truyền văn hóa phẩm đồi trụy còn Lịch dày cỡ nào thì chưa có bít à :))

theo luật VN thì cấm truyền bá hình ảnh, film truyện...v...v..mang tính chất đồi trùy, khiêu dâm. Bạn cứ tìm cách làm sao ở google vn thì site bạn là vô danh tiểu tốt thì khả năng bị tóm thấp hơn

theo luật VN thì cấm truyền bá hình ảnh, film truyện...v...v..mang tính chất đồi trùy, khiêu dâm. Bạn cứ tìm cách làm sao ở google vn thì site bạn là vô danh tiểu tốt thì khả năng bị tóm thấp hơn

Có cách để làm site bạn trở thành vô danh đối với goggle vd các site ug các bác nào seard ra dc link vào trang chủ ko !!

Có rất nhiều ý kiến rồi! Vậy bây giờ Admin thử cho ý kiến của bản thân cho rõ ràng xem nào! cứ vào đây mỗi người ném một cục gạch thành đống gạch đó chứ có thành cái nhà hay cái gì đâu! Vậy hãy đừng ném gạch mà hãy để những người
"thợ xây" họ "làm việc"! Cảm ơn cả nhà!

---------- Post added at 07:27 AM ---------- Previous post was at 07:14 AM ----------

Toàn lũ đàn bà ... Ngu còn tỏ vẻ nguy hiểm ... Nhát thì đừng post xxx luôn đi :)|:)|

radeon312 ăn nói lịch sự tý đi! người ta vào đây để hỏi về vấn đề này! nếu bạn có ý kiến gì của bản thân thì nói ko thì thôi! tự dưng bảo người ta "đàn bà" với "ngu". Cậu "đàn ông " với "thông minh" sao không nói ra ý kiến của mình hay không đứng ra làm forum ở VN rồi tổ chức Off đi! Chắc cậu thuộc loại"điếc không sợ súng" rồi! Vào đây là thảo luận! Ko góp ý của bản thân thì đọc rồi đi! Ko ai bắt cậu post bài đâu! Có gì hơi quá mong cậu bỏ qua~

lauxanh.com vẫn hoạt động rất là mạnh mẻ không có gì phải xoắn
với lại blog gg là của nước ngoài mà nó đâu có cấm ( không biết nói đúng không^^)

Công An nó bắt nhưng có 2 vấn đề là

1/ Bắt có hết dân Upload ko

2/ Có biết ai ko mà bắt

=> Chả sợ

chủ thớt hỏi câu ngớ ngẩn thật...nếu nó muốn bắt thì đã bắt từ lâu rồi...Họ chỉ bắt những trang nào có quy mô lớn thôi...
VD như trang lauxanh , mocxi ...không phải là 1 trang web post phim 3x thông thường mà nó còn môi giới mại dâm online nữa nên mới bị chú ý
chứ những trang post phim 3x nhỏ như dân chơi PTU thì nó nhiều như nấm ra thì họ bắt khi nào mới hết

những web rank 20k còn chưa sợ..web bác sao phải xoắn :D

Last edited by a moderator:
@chủ thớt : cứ post mạnh dạn đi bạn chừng nào bị bắt rồi tính tiếp , mà với quy mô nhỏ k phải diễn đàn chắc k ngồi bóc lịch lâu đâu cỡ vài thág :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back