Làm sao để giảm cóng đôi tay khi gõ captcha?

ndquang

Junior
Reactions
61
MR
0.062
Dạo này trời lạnh quá, đêm ngồi gõ cóng hết cả tay, vừa gõ vừa xuýt xoa bàn tay cho đỡ cóng vì thế speed cũng giảm theo, em thử đeo găng tay vào cho đỡ cóng nhưng lại không gõ được, cảm giác còn chậm hơn lúc chưa đeo, nên thành phải bỏ đi. Có người mách uống tí rượu vào là cả người ấm lên, làm theo và tối đó gục bên bàn phím vì hoa mắt...:binhsua16:

Không biết các bạn dùng các gì để làm lạnh cho cái tay nó bớt cóng, giúp em với?:binhsua04:

Dạo này trời lạnh quá, đêm ngồi gõ cóng hết cả tay, vừa gõ vừa xuýt xoa bàn tay cho đỡ cóng vì thế speed cũng giảm theo, em thử đeo găng tay vào cho đỡ cóng nhưng lại không gõ được, cảm giác còn chậm hơn lúc chưa đeo, nên thành phải bỏ đi. Có người mách uống tí rượu vào là cả người ấm lên, em cũng thử và tối đó gục bên bàn phím vì hoa mắt...:binhsua16:

Không biết các bạn dùng các gì để làm lạnh cho đôi tay?:binhsua04:
chắc là cho tí rượu vào tay cho nó ấm chứ không phải uống rượu vào :)), uống vào xỉn là phải :))

để em thử cách này xem, hj vọng nó hiệu quả :binhsua07:

- - - Updated - - -

chắc là cho tí rượu vào tay cho nó ấm chứ không phải uống rượu vào :)), uống vào xỉn là phải :))

để em thử cách này xem, hj vọng nó hiệu quả :binhsua07:

đốt đống lửa trong phòng kín =))

Hô hô mình thì lấy luôn cái quát sưởi của thằng cu dùng luôn, giá cũng chỉ 3-400k thui, cũng đỡ cóng nhưng không biết cuối tháng hóa đơn điện có tăng theo speed nữa không ?:binhsua10:

mình thấy có cái bàn di chuột giữ nhiệt đấy, lúc mới làm nhét tay vào đấy cho ấm tay lên, lúc gõ chắc cũng bớt cóng :D

mình thì đeo găng tay nửa bàn.

mình thì đeo găng tay nửa bàn.

mùa rét năm ngoái cũng dùng cách này, gõ cũng ổn. Năm nay đeo vô sao cứ vướng vướng, nên bỏ quách ra cho rồi. Gõ tầm 40-50ph nghỉ 1 lượt, đút tay túi áo nghỉ chơi cho ấm lại gõ tiếp;)). Công nhận mấy hn thời tiết miền Bắc khắc nghiệt quớ

- - - Updated - - -

Hô hô mình thì lấy luôn cái quát sưởi của thằng cu dùng luôn, giá cũng chỉ 3-400k thui, cũng đỡ cóng nhưng không biết cuối tháng hóa đơn điện có tăng theo speed nữa không ?:binhsua10:

đã nghĩ đến quạt sưởi như bác này, nhưng nghe nói tốn điện lắm nên ko chơi nữa:binhsua10::binhsua09:

mua đôi găng tay, cắt bỏ mấy đầu ngón tay :) ( trước mình hay làm thế )

p.s lâu lâu dừng lại nghỉ thì bỏ 1 tay vào "trym" thì sẽ ấm lên lại :">

kiếm gấu, vữa gõ vừa để nó ôm :m190:

Uống nước mắm nhé.
Các bác ngư dân trước khi lặn đều uống nước mắm cho ấm người đấy

Làm cái lò lửa than để qua một bên. Gõ một tý thay lanh roi lai đưa qua lò than cho ấm rồi gõ tiếp :m131:

trước khi gõ fap fap fap fap là ấm tay thôi, mình đã thử và thấy rất hiệu quả, còn bạn thì sao :m179:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,872
170,933
Latest member
gamemobilevnnet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week