Ask LÀM SAO để chiến WEPIP nhanh nhất?

Có 2 câu hỏi:
1. Có ai đã thử copy lại link job mình làm thành công và chỉ cần thay đổi IP xong báo cáo ko nhỉ, nếu dc thì quả là nhanh nha.:binhsua146:
2. Có ai làm job 129427 này chưa, chỉ mình với.

Google có thể kiểm tra được link có được load hay ko, bao lâu. Chỉ copy thui thì ko tính/ Hơn nữa cách mà bạn tìm kiếm tới trang đó cũng dc xem xét. Muốn dc trả tiền thì làm tuần tự thôi, cả khâu tìm từ khóa.

nát rồi chơi làm gì nữa, job trả thấp quá

Pro IT nào vào thiết kế một site giống Wep-ip, thì VN khỏi phải click cho nước khác, khỏi sợ ban

thế ai là người trả tiền =))

cái này bạn làm nhiều, áp dụng tool cách hợp lý
thao tác tay nhanh gọn là ổn
bạn cố gắng nhé

thế ai là người trả tiền =))

Người trả tiền là người giao job đó bạn!
Ví dụ cho bạn hiểu nè: người làm job sẽ giúp chủ job kiếm được 10X $, chủ job trả lại cho bạn 3X $ và site webip nhận 1X $. Vậy đó! Ai cũng là người có lợi :D.

---------- Post added at 05:38 PM ---------- Previous post was at 05:36 PM ----------

Google có thể kiểm tra được link có được load hay ko, bao lâu. Chỉ copy thui thì ko tính/ Hơn nữa cách mà bạn tìm kiếm tới trang đó cũng dc xem xét. Muốn dc trả tiền thì làm tuần tự thôi, cả khâu tìm từ khóa.

Chuẩn không cần chỉnh!

Người trả tiền là người giao job đó bạn!
Ví dụ cho bạn hiểu nè: người làm job sẽ giúp chủ job kiếm được 10X $, chủ job trả lại cho bạn 3X $ và site webip nhận 1X $. Vậy đó! Ai cũng là người có lợi :D.

=)) bạn không hiểu ý của mình rồi, tại sao bọn chủ job nó thường không cho IP vn, bởi vì tiền click vn thấp, chỉ muốn nhận chứ không muốn làm, nhiều người nữa

Vậy ai cũng muốn kiếm thì ai sẽ là người trả, và tiền vn có lẽ mỗi job được bao nhiêu :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom