Ask LÀM SAO để chiến WEPIP nhanh nhất?

vip8shark

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
nội dug như câu hỏi của tiêu đề: LÀM SAO ĐỂ CHIẾN WEB IP NHANH NHẤT??

hum wa mình có làm thử cả chiều nhưng chỉ đc gần 20job. các job từ 0.53-0.68, chỉ có 3 cái là o.75
mình có câu hỏi đặt ra là làm sao để có đc 30rub/h như 1 số bài viết khác??
mình có dùng công cụ copy url và lúc làm thì mở liên tục 7 cửa sổ, tức 7job cùng lúc nhưng. k phải job nào làm cũng ok. 1 số job bắt click vào quảng cáo gg trả tiền nhưng nằm ở đâu khi có tới 2-3banner gg. k có cái nào là tak.ru như job nói? bạn pro nào biết xin chỉ giáo!
cảm ơn các bạn đã quan tâm!

Thì tại bạn mới vô làm nên thấy lạ làm phải lâu rùi, làm xong cái nào dễ bạn đưa vào nhiệm vụ ưa thích lun, môi bữa vào chiến cái thằng ưa thích trước xong rùi tính tiếp
Mà nói chung có tiền thui chứ cũng chẳng đc bao nhiu so với công sức mình bỏ ra, thanh toán nhanh gọn không sợ bị scam.

cậu mới chơi nên thế,tớ thì 7p tầm 5job rồi.chủ yếu là toàn job giống nhau,làm xog thì cho vào list yêu thích hum sau lại mở cái đó ra làm lại.tầm 1 tuần sau là quen thôi mà.

haiz mình thì làm chắc 1h cũng đc tâm 20-30 rub. nhưng k có job để làm, baclist hết rồi. quan trọng là bạn làm lâu rồi quen. khi đấy k phải dịch nữa :D

cậu mới chơi nên thế,tớ thì 7p tầm 5job rồi.chủ yếu là toàn job giống nhau,làm xog thì cho vào list yêu thích hum sau lại mở cái đó ra làm lại.tầm 1 tuần sau là quen thôi mà.
có thấy giống đâu, tùy cái k à. riêg cái đoạn xem dịch gg là thấy mệt rùi. hixx...

cho hỏi: các job mình làm, làm đúng, đc trả tiền nhiều lần rồi. Giờ mở mục yêu thích ra thì các job đó không click vào đc nữa. Thế là sao nhỉ? Ở list job chính cũng chẳng thấy. Ai giải thích hộ gà với? :D

Nó có giới hạn, dòng màu đỏ ấy, ví dụ nó ghi là còn 76h 30p mới đc làm tiếp, có cái job thì hàng ngày vào sẽ có ;)), e có kinh nghiệm là bác chứ xem cái nào mà hôm nay chúng nó làm nhiều ấy thì mình làm theo hehe

hum ni mình vào mục yêu thích cũng thấy dòng màu đỏ, nó k ghi ngày giờ như cậu nói mà nó hiện thế này, dù trả tiền rồi
задание недоступно (баланс задания пуст)
задание недоступно (геотаргетинг)
gg dịch ra là :công việc là không có sẵn (cân bằng thiết lập có sản phẩm nào) và công việc là không có sẵn (geo nhắm mục tiêu) thế là thế nào nhẩy?

Tức là k có công việc này nữa rồi, dịch sang tiếng anh ấy dừng dịch sang tiếng việt :))

Này thì blacklist này, tớ có 5 trang yêu thích mà nó blacklist sạch, hix toàn là công việc làm wen tay hằng ngày mà như vậy đó. huhu.:binhsua163:

Mới bị banned 2 acc. CÔng nhận VN mình sao ai cũng ghét nhỉ. Sao ko cấm IP nước khác, mà cấm VN. Chán

nếu blacklist nhiều thì bạn nên tạo id mới mà làm,mình cũng tạo gần chục id mới chiến tốt được

nếu blacklist nhiều thì bạn nên tạo id mới mà làm,mình cũng tạo gần chục id mới chiến tốt được

Bạn post thế này là hại chết mọi người đấy!
Sao bạn không nói luôn cách chiến nhiều acc mà không bị phát hiện đi.
Các bạn chơi nhiều acc thì cũng phải biết cách, còn không thì thôi. Làm bừa có ngày webip cầm IPVN luôn đó!
Đây là các nguyên nhân dẫn đến BLACKLIST và BAN ACC.

Bạn post thế này là hại chết mọi người đấy!
Sao bạn không nói luôn cách chiến nhiều acc mà không bị phát hiện đi.
Các bạn chơi nhiều acc thì cũng phải biết cách, còn không thì thôi. Làm bừa có ngày webip cầm IPVN luôn đó!
Đây là các nguyên nhân dẫn đến BLACKLIST và BAN ACC.

Vote cho pác 1 phiếu !
Nếu có khả năng chiến nhiều acc thì phải có khả năng ko cho nó phát hiện,chứ chiến nhiều acc mà nó phát hiện đc thì có ngày ban hết IP VN lúc đó ko còn cháo để húp nữa.Thấy site nào ngon là cắm đầu làm bừa,k biết trước sau...Nãn VL

Vote cho pác 1 phiếu !
Nếu có khả năng chiến nhiều acc thì phải có khả năng ko cho nó phát hiện,chứ chiến nhiều acc mà nó phát hiện đc thì có ngày ban hết IP VN lúc đó ko còn cháo để húp nữa.Thấy site nào ngon là cắm đầu làm bừa,k biết trước sau...Nãn VL
google chỉ tính ip,bạn có nhiều id nhưng chung 1 ip cũng bị webip ban,tốt nhất chiến 1 id thôi lên danh vọng cao job nhiều hơn,mình dv 500 cũng hơn cả 100 jobs 1 ngày có ko time mà làm

Đúng là cày một nick lên dv tầm 200+ thì sẽ hạn chế việc blacklist+ ban IP hơn đó ...
Chất lượng hơn số lượng bạn nhé!! :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week

Back