• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Làm sao để biết bị bơm view bẩn ạ?

boyngheo17

Junior
Reactions
11
MR
0.006
Insuree Balance
0
tình hình là từ sáng đến h lượng view tăng đột biến, em nghi bị bơm view, có cách nào giải quyết ko các bro

tình hình là từ sáng đến h lượng view tăng đột biến, em nghi bị bơm view, có cách nào giải quyết ko các bro
cái này thua bác ạ ! nó phá thì có tắt kiếm tiền video rồi để riêng tư :):):)
Coi lại like hay commnet tăng không :p:p hay nó đề xuất sao suy sét cho kĩ để riêng tư coi như mất trắng
Hình như vào net nó bảo vệ khoảng này đấy mấy bro

cái này thua bác ạ ! nó phá thì có tắt kiếm tiền video rồi để riêng tư :):):)
Coi lại like hay commnet tăng không :p:p hay nó đề xuất sao suy sét cho kĩ để riêng tư coi như mất trắng
Hình như vào net nó bảo vệ khoảng này đấy mấy bro
chỉ 1 video tăng đột biến thôi, với lại có cmt nhưng không đáng kể, mà thống kê view tăng ầm ầm nhưng ngoài video view vẫn giữ nguyên, mình chẳng hiểu nữa

Net thì không sao, Ga thì lh support bên GA gửi thông báo nó rằng view tăng đột biến bất thường.

net mình trong quiz, ko biết nó giúp dc gì ko nữa

ẩn video đi là xong, có đưa đang seo playlish-nó đưa video của thớt lên đầu ấy :D:D
nếu vậy thì trách mình đen thôi @@

tăng nhưng còn phải xem đột biến là đột biến thế nào nữa bạn, với bạn check xem video bạn có đc ném đi đâu ko đôi khi ai rãnh để video bạn lên web này nọ thì sao
mỗi h 20k view bác ah, may a quiz anh giúp hay sao ấy nên ko sao

copy đoạn cuối video đem lên google tìm " watch?v=........ cái đuôi trình duyệt ấy
bình thường bro ơi, thôi kệ đi, hay ăn đề xuất thì sao

nó đang lên top đây , bẩn đâu mà bẩn :D

Có views thì tốt quá. Lo gì views bẩn.
Có ai rảnh đâu đi bơm views bẩn làm gì

net mình trong quiz, ko biết nó giúp dc gì ko nữa
thoải mái đi bạn. hôm ngày 50k view. ngày mai tăng 300k view là bình thường. đợi sau 1 ngày ko thống kê thì ms lo. còn mà sáng tăng 50k mà chiêu chưa update đủ thì cg ko sao nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
419,059
171,107
Latest member
hengly

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom