Làm sao có thể kiếm 1-2% mỗi ngày?

chuyên gia mà lợi nhuận cao thế thì chuyên gia tự đánh tự ăn hoặc nâng volume lên chứ chuyên gia ăn tiền lẻ chi ạ??

hay chuyên gia mở zoom live free cho ae mở mang tầm mắt tầm 1,2 tuần cũng đc,nếu tự tin thực chiến thì ko ngại mấy post như này :D:D:D:D:D

Vấn đề là quản lý vốn và lòng tham thôi ông. Tôi cũng gặp nhiều ông, ăn đều đều xong ngứa tay gấp lệnh xong tèo. Tôi sẽ post doanh thu hàng ngày cho mấy ông ở trên khỏi bảo tôi mõm với lùa gà.
k nói bro lùa gà hay j j đấu, đơn giản là được bao lâu bác, như e đã nói e cũng chơi bot nhìu roài, nhưng cũng chỉ đc 1 time (tầm 8-9 tháng) là die, lợi nhuận ban đầu khá ngon cũng tầm 1%/day nhưng càng sau giảm do quản lý kém chiến thuật ko update kịp, bác làm chắc tay mà cam kết chỉ cần 15%/month trả lại hoa hồng cho bác 5% là em nhào vô liền =))))

k nói bro lùa gà hay j j đấu, đơn giản là được bao lâu bác, như e đã nói e cũng chơi bot nhìu roài, nhưng cũng chỉ đc 1 time (tầm 8-9 tháng) là die, lợi nhuận ban đầu khá ngon cũng tầm 1%/day nhưng càng sau giảm do quản lý kém chiến thuật ko update kịp, bác làm chắc tay mà cam kết chỉ cần 15%/month trả lại hoa hồng cho bác 5% là em nhào vô liền =))))
Ok bác. mong bác cứ theo dõi hành trình ở đây đến bao giờ cũng được. Em không nói là tất cả ngày nào cũng WIN hết, có những ngày bão nhưng vẫn về bờ. Như em đã nói, thua hay thắng là do quản lý lòng tham.

chuyên gia mà lợi nhuận cao thế thì chuyên gia tự đánh tự ăn hoặc nâng volume lên chứ chuyên gia ăn tiền lẻ chi ạ??

hay chuyên gia mở zoom live free cho ae mở mang tầm mắt tầm 1,2 tuần cũng đc,nếu tự tin thực chiến thì ko ngại mấy post như này :D:D:D:D:D
Sao ông nói như trẻ con vậy? CG thì họ cũng quản lý vốn thôi, không thì "chuyên trời" cũng bay màu. Không nghe thì hãy nhìn!
Họ mở Zoom hàng ngày (t2-t6). Ưng thì vào nhóm coi rồi chửi sao cũng được. OK?

thì đang NGHE +NHÌN đây,theo suy đoán thì ông đang chơi BO NHỊ PHÂN xanh lên đỏ xuống thì phải?? mà muốn win hay thắng thì phải theo CHUYÊN GIA + QUẢN LÝ VỐN TỐT có đúng ko

thì đang NGHE +NHÌN đây,theo suy đoán thì ông đang chơi BO NHỊ PHÂN xanh lên đỏ xuống thì phải?? mà muốn win hay thắng thì phải theo CHUYÊN GIA + QUẢN LÝ VỐN TỐT có đúng ko
Không phải là muốn WIN thì phải chuyên gia, mà là nếu ông có khả năng phân tích kỹ thuật nến + cầu (tài xỉu) + quản lý vốn tốt và quan trọng là TÂM LÝ KHOẺ thì có thể tự đánh và tự tin có lợi nhuận (tính theo tuần hoặc tháng).

Như đã nói ở trên là không phải ngày nào cũng WIN WIN và WIN. Sẽ có những ngày bão, nhưng tôi đảm bảo sẽ về bở nếu quản lý vốn tốt đúng như chuyên gia. Tuy nhiên SẼ MẤT PHÍ GIAO DỊCH!
Trải nghiệm của tôi là quản lý vốn thấp hơn 1%, nhưng luỹ tiến lên 1% sẽ bù lại phí trong những ngày bão đó. Vậy thôi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back