Làm sao có thể kiếm 1-2% mỗi ngày?

Huakt9x

Junior
Reactions
24
MR
0.262
Các ông nghĩ sao?

Quản lý vốn <=1%
Tín hiệu từ chuyên gia từ t2 - t6 (2 ca/ ngày)
Bảo đảm lợi nhuận chạy từ 1-2% mỗi ngày
Nguồn thu nhập thụ động khác.

Hiện tại tôi cũng thấy rất ổn nên muốn cùng với mọi người thảo luận.

Link đăng ký:
Tại đây
Kênh thông tin cập nhật lợi nhuận: Tại đây
Thảo luận nhóm Telegram: Tại đây

Last edited:
hahaha , cầm nhà có bạn mà chơi , 1 tỷ có 100tr 1 ngày chời 5 ngày trả hết nợ , chơi tiếp bằng vốn

hahaha , cầm nhà có bạn mà chơi , 1 tỷ có 100tr 1 ngày chời 5 ngày trả hết nợ , chơi tiếp bằng vốn
Mình k nói phải cầm nhà để chơi. cũng k nói 5 ngày trả hết nợ.
Mình nói 1-2% lợi nhuận của vốn/ ngày.
Còn đầu tư thì cái gì cũng có rủi do. Vậy nên mới có quản lý vốn và không được tham.

Không tham đã không tham gia vào ngành có tỉ lệ lợi nhuận cao bất thường như vậy
Bạn đang hiểu nó là gửi tiết kiệm, còn đây là đâu tư mà. Nếu đầu tư mà lợi nhuận không xứng đáng thì gửi tiết kiệm cho lành.

có bảo hiểm ko bạn? mình lấy 0.5% ngày thôi. còn lại cho bạn luôn
Lợi nhuận là 1-2% trên ngày. Không có bảo hiểm và bạn tự quản lý tài khoản cũng như quản lý vốn giao dịch. Bạn quan tâm thì thể inbox mình nói rõ hơn.

Bạn đang hiểu nó là gửi tiết kiệm, còn đây là đâu tư mà. Nếu đầu tư mà lợi nhuận không xứng đáng thì gửi tiết kiệm cho lành.
Thế nên hiển nhiên người bình thường tham gia là chỉ có lỗ làm gì có lãi. Trên đây giờ có gà thì cũng toàn gà già thôi; thịt dai khó nhai lắm. Sang bên tiktok kiếm chip bông mà lùa phải dễ hơn không?

Thế nên hiển nhiên người bình thường tham gia là chỉ có lỗ làm gì có lãi. Trên đây giờ có gà thì cũng toàn gà già thôi; thịt dai khó nhai lắm. Sang bên tiktok kiếm chip bông mà lùa phải dễ hơn không?
Sao bạn biết chỉ có lỗ? Bây giơ thế này bạn dám theo tk demo chỉ 1 tuần thôi. Quản lý vốn đúng theo chuyên gia. Đúng 1 tuần tôi cam đoan bạn sẽ có lợi nhận từ 5-8%.

Bác nên làm kèo,nếu win thì chia đôi tiền lời,còn lỗ cũng gồng chia đôi thì dễ đồng hành và có trách nhiệm với ý tưởng đầu tư hơn.
Em cũng đang thực chiến coin trên sàn binance coin đây,mức lợi nhuận như kia thì lúc thị trường thuận theo ý tưởng thì win rất bình thường,chứ thị trường mà có bão,nghịch 1 cái thì stoploss mệt nghỉ,quan trọng là điểm vào + quản lý vốn mình học mãi cũng chưa thông đây

Sao bạn biết chỉ có lỗ? Bây giơ thế này bạn dám theo tk demo chỉ 1 tuần thôi. Quản lý vốn đúng theo chuyên gia. Đúng 1 tuần tôi cam đoan bạn sẽ có lợi nhận từ 5-8%.
Đó là theo cách b nói đó chứ; lãi khi không tham mà người nào chẳng tham nên đương nhiên người bình thường chỉ lỗ là đúng rồi còn gì. Bạn gd lâu chưa; show tk đang gd xem nào chứ được 1 tuần lãi rồi sau đó mất hết thì sao.

Đó là theo cách b nói đó chứ; lãi khi không tham mà người nào chẳng tham nên đương nhiên người bình thường chỉ lỗ là đúng rồi còn gì. Bạn gd lâu chưa; show tk đang gd xem nào chứ được 1 tuần lãi rồi sau đó mất hết thì sao.
Tui đã gd được 2 tháng và đã về bờ.. giờ gd trên tiền lãi nên tâm lý cũng thoải mãi.
Còn câu cuối thì ông có thể áp dụng trong mọi ngành nghề, mọi khoản đầu tư.

Bác nên làm kèo,nếu win thì chia đôi tiền lời,còn lỗ cũng gồng chia đôi thì dễ đồng hành và có trách nhiệm với ý tưởng đầu tư hơn.
Em cũng đang thực chiến coin trên sàn binance coin đây,mức lợi nhuận như kia thì lúc thị trường thuận theo ý tưởng thì win rất bình thường,chứ thị trường mà có bão,nghịch 1 cái thì stoploss mệt nghỉ,quan trọng là điểm vào + quản lý vốn mình học mãi cũng chưa thông đây
Tiền ai nấy giữ, quản lý vốn kỉ luật là thắng. Nhiều ông tham nên thua %. Ý tưởng của ông hay nhưng chỉ áp dụng cho anh em gần nhà nhau thôi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom