• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Làm sao chơi site Yllix Không bị ban?

nltruong

Junior
Reactions
20
MR
0.005
Insuree Balance
0
mấy bạn chơi ylixx cho hỏi có cách nào lên premium không, chờ đợi lâu quá, không lên premium tiền không được nhiều, thank

có tỉ lệ click hàng ngày là lên premium ... nhưng mà ai bảo vs cậu lên premium là đc nhiều tiền ....nếu bạn cheat hoặc dùng hma để click thì xác định đi nhé ..

mấy bạn chơi ylixx cho hỏi có cách nào lên premium không, chờ đợi lâu quá, không lên premium tiền không được nhiều, thank
lên premium để dc qua pay ngày thôi chứ tiền cũng vậy, ko tăng nhiều đâu bạn, như bạn jonnyphamno1 nói đúng đó :)

có tỉ lệ click hàng ngày là lên premium ... nhưng mà ai bảo vs cậu lên premium là đc nhiều tiền ....nếu bạn cheat hoặc dùng hma để click thì xác định đi nhé ..
vậy chơi ntn để ko bị banned vậy bác....:)

tỉ lệ ng dùng thật khoảng 30 - 50% ... mà nó còn bắt very địa chỉ ko các cậu ..

tỉ lệ ng dùng thật khoảng 30 - 50% ... mà nó còn bắt very địa chỉ ko các cậu ..
mình nghe nói hình như là có đó.
của mình hôm nay dc pay, đang $2.91 Waiting :p ko biết nó chừa lại $4.62 trong acc làm quái gì nửa :mad:

Traffic thực và click nhiều thì lên premium và ko bị ban, đồng thời rate cao :D

Imp nhiều + tỉ lệ Click cao thì lên pre ngay và luôn. Còn rate cao thì tùy thuộc vào Imp và Click đến từ nước nào nữa. :D:D

Imp nhiều + tỉ lệ Click cao thì lên pre ngay và luôn. Còn rate cao thì tùy thuộc vào Imp và Click đến từ nước nào nữa. :D:D

Cơ mà dk của nó là khó đạt được vì có mấy ai click quảng cáo đâu :(

các bạn xem của mình như vậy là ổn chưa đang sót ruột chờ nó pay :D

cậu vẫn chưa hiểu hết nó đâu .. nó pay vài đồng rồi bắt cậu ver địa chỉ ... khi cậu làm đc khoảng 150$ thì nó sẽ waiting cho tới khi cậu ver địa chỉ xong nó mới mở thanh toán .. h mà dùng mấy cái suft jingling vớ vẩn thì nó sẽ khuyến mại cho cậu 1 chuyến tàu ra đảo ...

cậu vẫn chưa hiểu hết nó đâu .. nó pay vài đồng rồi bắt cậu ver địa chỉ ... khi cậu làm đc khoảng 150$ thì nó sẽ waiting cho tới khi cậu ver địa chỉ xong nó mới mở thanh toán .. h mà dùng mấy cái suft jingling vớ vẩn thì nó sẽ khuyến mại cho cậu 1 chuyến tàu ra đảo ...
hên mình chơi trafic thực ko sao rồi keke

Nhiều site nhỉ. 6em pre nhưng Imp thì quá ít. :D:D:D
mới chơi dc có 1 tuần đó bạn. hihi cố gắng đập vào vài chục site vào em này nếu ok :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,972
Latest member
zkai
Back
Top Bottom