Làm offer với donkeymail, jillsclickcorner kiếm vài $/ngày

khangvipbb

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Mình mới thử làm offer, thấy ngon nên post kiếm Ref nè.
Ưu điểm lớn nhất khi làm offer so với PTC là không nhàm chán... Làm không khó lại tiền nhiều... Chịu tư duy chút cũng thú vị...

Kiếm từ 0.05>0.11$/offer. Ngoài ra còn cung cấp hình thức PTC (~0.001$/ads), trả lời câu hỏi (0.01$).
Bảng cashout:

Bằng chứng proof sưu tầm...
Thấy ngon thì đăng ký ủng hộ mình nhé:

****Mình không hướng dẫn đăng ký, vì níu ngay bi giờ bạn đăng kí k đc thì đừng nhún tay vô làm, okie...^^

Jillsclickcorner

Trang nỳ là anh em vợ con gì của DonkeyMails á, ra đời lâu rùi, uy tính + nổi tiếng.
Cung cấp các hình thức kiếm tiền ik chan DonkeyMails. Nhìn chung thì thấy hình như offer ở đây giá cao hơn, làm thì cũng tương tự DonkeyMails hà...
Bằng chứng proof sưu tầm...

Thấy ngon thì đăng ký ủng hộ mình nhé:

www.jillsclickcorner.com/members/register.php?ref=khangneon

****Trong quá trình làm offer, có gì rắc rối thì anh em trao đổi qua meo: [email protected]

Last edited by a moderator:
Thằng này pay = pp ah bác thớt

tất cả các cổng thanh toán nhá , site này lâu đời lắm rồi uy tín nên cứ chơi đi IP VN thì lượng off ít toàn 0.20$ 1 cái thôi nhưng mà tích tiểu thành đại , đừng có dại mà cheat Jillsclickcorner hay đôn kêy mai nhá ko ăn thua đâu nó phát hiện ra ngay

cheat thì đc nhưng 1 acc 1$/month thì chán lắm :-s, tầm 1 tuần 40$ như trước thì chém nó ngon, cứ gọi là ngon như đường

thằng donkeymail giờ nó khôn lên nhìu rồi........ngày xưa cheat cho nó lòi máu ra, h làm 10acc chak tầm 4acc sống sót

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,394
171,449
Latest member
Tdphuoc1129
Back
Top Bottom