Help làm offer tại nhà....

balam286

Senior
Reactions
109
MR
0.148
Ko biết do dạo này xui xẻo hay sao mà cứ bị scam hoài hà nản gì đâu luôn ak, h mình có ý kiến thế này để tránh tình trạng scam và giúp các admin site giám sát đc men trong lúc làm việc tránh nát site, các bác cho ý kiến thế nào nhá. Đó là admin mở ra 1 site rồi tuyển men mang lap đến tận nhà admin hoặc nơi nào đó cũng đc rồi cả đám xúm lại mà làm còn admin thì chấp tay sau đít đi tới đi lui xem thằng nào làm ẩu thằng nào làm sai ruler thì xử nó như zị men ko dám làm ẩu thực hiện dúng ruler giúp admin hạn chế việc net ko paid và cũng hạn chế scam.
Mấy bác admin thấy thế nào??? cho xin ý kiến và cho e xin lost đầu tiên nếu thấy đc nhá :D:D
Đừng ném gạch e :D

Nếu làm admin sướng thế thì chịu khó làm mem 1 time tích vốn rùi làm 1 site riêng, lúc đó thì bạn có thể thuê mem hoặc tự làm tự ăn, đa số mem hiện nay đều làm thêm lúc rảnh thôi bạn ơi, thích làm giờ nào thì làm, chứ tập trung như vậy thì khó lắm.:binhsua123:

ý, mình thích hình thức

Đó là admin mở ra 1 site rồi tuyển men mang lap đến tận nhà admin hoặc nơi nào đó cũng đc rồi cả đám xúm lại mà làm còn admin thì chấp tay sau đít đi tới đi lui xem thằng nào làm ẩu thằng nào làm sai ruler thì xử nó

Ơ thế thì ko còn là make money online nữa rùi :m190: make money offline :m146:

â

Hay đấy . Mình có site nè mình ở HCM . Hiện tại không có vốn pay tuần . Pay tháng thì được . Muốn thì cùng hợp tác :binhsua22:. Làm tại nhà mình luôn ;)) . Sẵn tiện trao đổi kinh nghiệm . Hợp rê thì làm cái team cứng luôn . Site mình Rate 46 hổ trợ sock .Net chính là rad + sonic . Mình chỉ muốn hợp tác với các bạn biết làm 1 chút . Không thích newbie cho lắm

Chủ thớt thấy được thì inbox cho mình

Last edited by a moderator:
Ko biết do dạo này xui xẻo hay sao mà cứ bị scam hoài hà nản gì đâu luôn ak, h mình có ý kiến thế này để tránh tình trạng scam và giúp các admin site giám sát đc men trong lúc làm việc tránh nát site, các bác cho ý kiến thế nào nhá. Đó là admin mở ra 1 site rồi tuyển men mang lap đến tận nhà admin hoặc nơi nào đó cũng đc rồi cả đám xúm lại mà làm còn admin thì chấp tay sau đít đi tới đi lui xem thằng nào làm ẩu thằng nào làm sai ruler thì xử nó như zị men ko dám làm ẩu thực hiện dúng ruler giúp admin hạn chế việc net ko paid và cũng hạn chế scam.
Mấy bác admin thấy thế nào??? cho xin ý kiến và cho e xin lost đầu tiên nếu thấy đc nhá :D:D
kai nay hay do nha :)).khong khac gi lam cong ty ah.bi quan ly

Có admin nào ở HN ko mình vác lap đến này:binhsua166:

à cũng được. Mình ở Hà Giang nha các bạn. rảnh lên nhà mình chơi rồi làm off lun. bao ăn bao ở . bảo tất. :binhsua172: bạn thớt ra đây làm cho t na

moi nguoi mo 1 cai site la oki joi can gi phuc tap the chu ban..................................................................

Có bạn nào ở kiên giang thì lại nhà mình ngồi chơi làm chung cho vui :)

Các bạn nên đọc kỹ thời gian comment cuối cùng trước khi comment chứ, toàn lôi topic cũ ra thế này thì...

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

làm tại nhà vậy tối có ngủ với cô chủ ko ae ơi
:binhsua50:

vote ban thẳng tay. :binhsua172:

- - - Updated - - -

Hay đấy . Mình có site nè mình ở HCM . Hiện tại không có vốn pay tuần . Pay tháng thì được . Muốn thì cùng hợp tác :binhsua22:. Làm tại nhà mình luôn ;)) . Sẵn tiện trao đổi kinh nghiệm . Hợp rê thì làm cái team cứng luôn . Site mình Rate 46 hổ trợ sock .Net chính là rad + sonic . Mình chỉ muốn hợp tác với các bạn biết làm 1 chút . Không thích newbie cho lắm

Chủ thớt thấy được thì inbox cho mình

đâu.. bác ở chỗ nào cho e tham gia với.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,964
Latest member
Unluck

Most viewed of week

Most viewed of week