Got Paid Làm offer kiếm tiền với Microworkers

ăn vẫn ăn được mà có điều vn có ít off lắm
Đúng là ít hơn so với mấy nước khác nhưng cái proof của mình là mình làm khi có thời gian rãnh đó bạn. Nếu chịu khó ngồi F5 liên lục thì nó sẽ update thêm mấy offer mới. Cái này chủ yếu làm cho vui thôi hi, 50$/tháng cũng ko quá bèo. Nếu bạn có blog tiếng Anh để post bài thì có thể kiếm được cao hơn. Lâu lâu mình cũng post mấy bài kiếm vài $ mà dạo này bận quá nên làm task simple thui. :D

Đã add yahoo của thớt, có gì pm chỉ mình nha! Thanks!

Sao mình login vào mà không có cái gì để làm hết vậy bạn? Chọn vào cái nào nó cũng báo

"0 jobs available to you

You should only accept jobs you are capable of finishing."

Vậy là sao thớt? :binhsua46:

Sao mình login vào mà không có cái gì để làm hết vậy bạn? Chọn vào cái nào nó cũng báo

"0 jobs available to you

You should only accept jobs you are capable of finishing."

Vậy là sao thớt? :binhsua46:

Bạn bấm F5 lại là thấy job ah!

Với các offer đơn giản trên, bạn có thể kiếm được từ $0,1 đến $0,5 mỗi nhiệm vụ. Mình thì chỉ làm các nhiệm vụ đơn giản. Mỗi tháng kiếm được trung bình từ 30-50$.
OMG :| có thật là 30-50$ ko thớt =))
Thớt cướp nhà băng chăng:binhsua47:

cái này scam lâu rồi mà ?
trước làm đc 50$ toàn bán textlink PR cao cho nó, sau rút nó báo gửi pin về email, chờ 1 tháng k thấy pin về
request lại pin nó bảo trừ 2 $, và 1 năm rồi pin vẫn k về.

OMG :| có thật là 30-50$ ko thớt =))
Thớt cướp nhà băng chăng:binhsua47:

Hehe, bạn nhìn cái proof của mình thì rõ.
Mình chỉ chia sẻ cho anh em mmo cùng chơi thôi. Trang này ko có chế độ ref, mình nổ thì được lợi gì. :D

- - - Updated - - -

cái này scam lâu rồi mà ?
trước làm đc 50$ toàn bán textlink PR cao cho nó, sau rút nó báo gửi pin về email, chờ 1 tháng k thấy pin về
request lại pin nó bảo trừ 2 $, và 1 năm rồi pin vẫn k về.

Có lẽ là bạn đưa địa chỉ ko rõ hoặc là địa chỉ bạn khó tìm. Lúc rút tiền lần đầu, nó bảo là gửi mã PIN về nhà, mình nghĩ ngay là nó scam. Nhưng mình cũng request PIN thử xem sao, ko ngờ 21 ngày là mã PIN tới rồi.

Trang này ai có web, blog để post bài thì kiếm được nhiều $ đó
Chứ dạo này ít cái click, vote... lắm

mã Pin nó gởi về theo địa chỉ nhà, nên phải kiếm cái đc rõ ràng cho nó dễ gởi, ko request lại tốn 2$

Cũng kiếm kha khá từ nó :D

Proof mới, rút tiền về moneybookers ngày 27-8

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,440
172,445
Latest member
hathuong1

Most viewed of week

Most discussed of week