Help Làm OFFER kiếm 10$ - 20$ trên ngày có khó không

mrkoi89

Junior
Reactions
140
MR
0.002
Chắc hẳn trong thời điểm hiện tại, anh em MMO nhà ta đang rất băn khoăn. Làm sao để kiếm tiền ổn trong khi các cách kiếm ăn hiện tại đều khó :-?

Rồi là việc các site GPT đang bỏ tiền qua dịch vụ trung gian proxstop (Nôm na là chặn proxy sock và các mạng có biểu hiện ko tốt) - Cái này đơn thuần đang giết chết dân OFFER.

Với mình, cách kiếm tiền hiệu quả hiện nay vẫn là với trang gptbanks.com

Có thể nói là có gian lận chút :D Cơ bản chỉ cần 1 VPN, 1 SSH hoặc 1 VPS hoặc nhiều hơn :D để kiếm nhiều acc 1 lúc

Vượt qua PROX (Xảo thuật)

Không sử dụng chung tài khoản Paypal để payout

Vào mỗi ngày tý, làm ăn thôi

nq7.upanh.com/b2.s30.d2/30ab5791c6c2899f37bd5807ca639dee_48514787.offer.png (Các bạn chịu khó copy và bỏ dấu cách gần cuối nhé)

Anh em nào có nhã hứng thì đăng ký ref ủng hộ gptbanks.com/members/register.php?ref=mrkoi89

Còn anh em nào muốn tìm hiểu làm sao để qua được Proxstop thì pm Yahoo nhé: mr.7764119

Last edited by a moderator:
Hình như nội dung và title nó không ăn nhập với nhau thì phải :binhsua88:
Cậu tuyển ref thì đúng hơn.:binhsua104:

Tớ ko tuyển REF :D Tớ chỉ đơn thuần mở để anh em trao đổi cách vượt PROXSTOP thui :D

Chắc hẳn trong thời điểm hiện tại, anh em MMO nhà ta đang rất băn khoăn. Làm sao để kiếm tiền ổn trong khi các cách kiếm ăn hiện tại đều khó :-?

Rồi là việc các site GPT đang bỏ tiền qua dịch vụ trung gian proxstop (Nôm na là chặn proxy sock và các mạng có biểu hiện ko tốt) - Cái này đơn thuần đang giết chết dân OFFER.

Với mình, cách kiếm tiền hiệu quả hiện nay vẫn là với trang gptbanks.com

Có thể nói là có gian lận chút :D Cơ bản chỉ cần 1 VPN, 1 SSH hoặc 1 VPS hoặc nhiều hơn :D để kiếm nhiều acc 1 lúc

Vượt qua PROX (Xảo thuật)

Không sử dụng chung tài khoản Paypal để payout

Vào mỗi ngày tý, làm ăn thôi

nq7.upanh.com/b2.s30.d2/30ab5791c6c2899f37bd5807ca639dee_48514787.offer.png (Các bạn chịu khó copy và bỏ dấu cách gần cuối nhé)

Anh em nào có nhã hứng thì đăng ký ref ủng hộ gptbanks.com/members/register.php?ref=mrkoi89

Còn anh em nào muốn tìm hiểu làm sao để qua được Proxstop thì pm Yahoo nhé: mr.7764119
SITE này khó ăn. lỗi oh oh ko . chũ thread định rao bán sock vượt proxystop à

khi nào onl pm Yh chỉ mình cách vượt proxystop với nha pm bạn hk thấy trả lời
Các cụ nói có bệnh thì vái tứ phương bác này chờ sung rơi chắc, tự đi mà pm hỏi chứ chờ họ add nick pm bảo cho chak . haiz :binhsua95:

Pm ko thấy thớt chả lời. Lập các topic thì share luôn cho a e đi. Lại còn bắt pm :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom