Spotlight Làm Offer không khó đã có Jounouchi ! Lớp dạy Online

Status
Not open for further replies.
các pro cho hỏi hiện tại dùng firefox bản mấy làm off tốt nhất, tks!, có nên fake ip bằng proxifier hay fake trên firefox thôi. tks!

Newbie thì kiếm đâu ra 70$ để học bá ơi :binhsua28:
Hay là bác cứ dạy đi , khi nào kiếm được tiền thì trả cho bác :binhsua26:

bạn chủ topic ơi,không có tiền học thiếu ,làm được trả dần được không, mình ở gần nhà bạn nè :binhsua23:

Ngày xưa Wind tự mò đúng 1 tuần ko ai chỉ dạy, quan trọng mình có tâm huyết để học hay ko thôi, tut trên forum không thiếu, chỉ cần nhận dạng off là được, chưa kể 1 số sup quay tut site đó chỉ cần làm theo, sau 1 tuần chắc chắn kiếm trên 5$ 1 ngày, sau đó sẽ khá hơn, có 70$ thà đầu tư acc sock ngon rồi thông qua sup coi mấy clip, học đi đôi với hành tự khắc giỏi. Một điều lưu ý là sup đa số nhiệt tình vì họ muốn giữ mem, bạn là newbie cũng chả sao, quan trọng bạn có đủ "kiên nhẫn" để "chơi" với off không ? Hay vài ba bữa là bỏ thì dù có được dạy cũng phí tiền vô ích. Trước đây vài năm,tự mày mò làm off khó hơn nhiều, nhưng đa số đều thành công "lâu bền"!!!

pro nào thích học cứ học không học cũng ko sao . Gạch đá thoải mái không quan tâm. Còn ai muốn nhận Free thì cứ việc nhận . ta cứ tuyển

Còn phải xem trình độ chủ thread thế nào đã.

Chưa có khả năng mà post con số 70$ lên gạch đá đầy là phải. hehe

Có 70$ tối làm dàn lô > 60 con.
Ngày đỏ > 10$ ngay :binhsua04:

10$/ngày, hoành tráng nhỉ, bây giờ phải mắt nhìn, tai nghe, chủ thớt ạ

Đường ta ta cứ đi, nhưng mà thớt đang tham gia vào cộng đồng, nên cộng đồng say no thì thớt dù "đường ta ta cứ đi" cũng chẳng có ma nà để ý đâu.. thế mới gọi là cộng đồng chứ

trước tiên thì thớt hãy đóng phí bỏa hiểm cho anh em yên tâm, Rùi chiêu mộ học trò sau. up cho ai cần vào học

Đề nghị mở topic dạy offers phải đóng phí bảo hiểm ít nhất 5 triệu .

- Đảm bảo vấn đề sau khi học xong ko kiếm đc 10$ 1 ngày thì bồi thường toàn bộ tiền học
- Đảm bảo có site tốt và uy tín cho AE làm
- Đảm bảo support hỗ trợ nhiệt tình , ko cay cú , bức xúc , chửi bậy trong thời gian học và sau này .

off chỉ cần biết tên site là chiến đc. trừ off CC ra phải tìm hiểu và tìm CC chút cần gì mà học trời. học làm off trước hết học search google và đọc tiếng anh đi đã

Nghĩ là chủ thớt nên có 1 cái gì đó chẳng hạn như proof và có đóng phí bảo hiểm thì mem yên tâm hơn vì thời điểm hiện tại cam quýt nhìu quá, có đóng phí bảo hiểm nhìu khi còn scam nữa là

Hehe . KO học ta đâu có ép. Thích của lạ thì cứ vào. Ta tuy rất khó chịu nhưng rất sòng phẳng . Đã đào tạo nhiều newbie thành Pro rồi. Giờ có cần nữa hay không cũng ko quan trọng . Mở topic thăm dò thôi. Ta cất lâu đài rồi . Gạch đá chả ăn thua :binhsua11:

Ta vẫn câu nói đó :
Học miễn phí mà ko đem lại kết quả thì học làm gì :binhsua14:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,402
172,489
Latest member
giabao7296