Cheat Traffic làm offer có khó không?

Status
Not open for further replies.

mathiennguyn

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
điều kiện cần làm offer là gì?đầu tư bao nhiêu?1 tháng thu nhập bao nhiêu?nghe mấy bro nói toàn mấy k đô mỗi tháng
ai biết thì trả lời nhé

bao nhiêu ? bao nhiêu ? bao nhiêu thế thằng ở dưới, "biết thì trả lời nhé", klq nhưng mà mình thấy giọng điệu bạn trên cây dừa quá =))

bởi vì nó kiếm được nhiều tiền nhất trong mọi make money online mà
Bạn nói mất quan điểm vler vâng . Bác nhìn sang *** giúp em phát . Cái gì mà chả có mặt nọ mặt kìa =)). Mấy bố newbie toàn nhìn đời màu hồng cứ thử lao vào rồi biết :mad:

Nói chuyện như ông tướng,vả cho giờ :mad:
1 tháng làm bao nhiêu là tùy vào bạn,bạn ko làm thì cả tháng 0$ nhé

mấy bạn k biết thì im dùm đi,ếch ngồi đáy giếng lắm,nói cho nghe nhé,có người làm chủ offer kiếm mấy tỉ 1 tháng là bình thường mình muốn hỏi mọi người ở đây k được à?????????????????

mấy bạn k biết thì im dùm đi,ếch ngồi đáy giếng lắm,nói cho nghe nhé,có người làm chủ offer kiếm mấy tỉ 1 tháng là bình thường mình muốn hỏi mọi người ở đây k được à?????????????????
thế bạn đi hỏi mấy người kiếm mấy tỉ một tháng đó đi mắc gì lên đây hỏi làm gì

ghê vậy cơ à? =)) mấy tỉ luôn à =)), cái nick join today bảo ếch ngồi đáy giếng =)) , thua thằng này

Bạn thì biết cái éo gì Ăn nói tử Tế Giùm Phát . Bạn nhìn lại bạn đi rồi phán Tỉ hay vài tỉ đều có nhé Bố Đời tưởng ai như mình :3

Đê Mờ Muốn Có Vài Tỷ Thì Người Ta Cũng Đã Phải mất xx Tỷ nhé ở đấy mà mơ tưởng hão huyền. Đã Ngu còn tỏ Ra nguy hiểm Pls Mod Close

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,988
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week