Ask Làm MMO Affilate thì nên học ngôn ngữ lập trình gì để nâng cao hiệu quả công việc ạ

delta3

Newbie
Reactions
1
MR
0.082
Mình làm affilate công việc chính hằng ngày là chạy ads chuyển đổi trên web, cà cũng có chơi spam facebook làm web wordpress theo youtube , seo . Mọi thứ chỉ mức cơ bản kiếm cũng có dư tí tì ti . Giờ muốn học một ngôn ngữ lập trình nào đó để nâng cao hiệu quả công việc tương lại hoặc để tiện cho 1 số việc như auto post bài , cào dữ liệu thì nên học ngôn ngữ lập trình nào ạ mong các thím tư vấn .

Nếu k phải dân chuyên thì b nên mua tool cho hiệu quả + đỡ tốn thời gian
em đang sài maxcare với fplus nek bác ! ý là học để có cái gì đơn giản code đc thì code cho nhanh đỡ phải thuê thôi với lại e xác đinh lâu dài với mấy cái này nên biết chút để làm việc hiệu quả hợn thôi chứ k có ý định chuyên it ý bác

Nếu ko qua đắc thì thuê cho nhanh .. tập trung vào việc chính, vậy hiệu quả hơn.

Nếu ko qua đắc thì thuê cho nhanh .. tập trung vào việc chính, vậy hiệu quả hơn.
em vẫn làm ads là chính mà . nhưng giờ nhiều thời gian rảnh nên muốn học thêm bổ trợ cho ads thôi . Với thấy chạy chuyển đổi thì nên biết 1 ngôn ngữ nào đó để dễ cào . Em có thê dev code nhưng mà nhiều khi muốn update thì kiểu người bận phải đợi cả tuần hoặc fix tool ít quã k bõ tiền họ lại đếch thèm làm . nhiều khi như năn nỉ vậy ấy .

Tôi nghĩ bạn nên thuê dịch vụ luôn cho khỏe nếu không chuyên. mà nên tập trung vào công việc chính của mình

Tôi nghĩ bạn nên thuê dịch vụ luôn cho khỏe nếu không chuyên. mà nên tập trung vào công việc chính của mình
cái này thì e cũng thích 1 phần nữa , tại thấy nó hay hay. kiểu vọc vạch quét các tên offer trên các network làm cái gì đó tự động hóa nhỏ nhỏ mà muốn mình tự code được như giải mấy bài toán thôi ấy

em vẫn làm ads là chính mà . nhưng giờ nhiều thời gian rảnh nên muốn học thêm bổ trợ cho ads thôi . Với thấy chạy chuyển đổi thì nên biết 1 ngôn ngữ nào đó để dễ cào . Em có thê dev code nhưng mà nhiều khi muốn update thì kiểu người bận phải đợi cả tuần hoặc fix tool ít quã k bõ tiền họ lại đếch thèm làm . nhiều khi như năn nỉ vậy ấy .
nếu có thời gian thì vô tư thui :):)

Muốn auto cào bài thì wp cũng cào được. Còn muốn học lập trình để mà đạt đến trình cào thì bác có thể qua bên cafemmo .club, bên đó toàn lão làng chuyên về auto.

Muốn auto cào bài thì wp cũng cào được. Còn muốn học lập trình để mà đạt đến trình cào thì bác có thể qua bên cafemmo .club, bên đó toàn lão làng chuyên về auto.
bên đó chuyên auto blog vs pod thì phải =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,791
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom