Suggest Làm lại từ đầu với 100tr

huuthanh000

Junior
Reactions
7
MR
0.002
Chào ae trong group. Em tham gia group cũng 3 năm rồi lúc đầu làm PTC gom được vốn liếng và tiết kiếm được hơn 50tr.
cuối năm 2017 đầu tư mua bitcoin lãi được hơn 200tr. Đến ngày hôm nay thì cũng đi theo mây khói, bitcoin rớt giá và tài sản của em cũng mất sạch. Hôm nay mới đi vay 100tr thì bây giờ nên đầu tư vào bitcoin lại hay có hướng nào khác để làm không? Anh em cho em lời khuyên với ạ!
Nhân đây có cao nhân nào tình cờ đi ngang qua đây cho em theo học hỏi với ạ. Với 100tr em chỉ mong 1 ngày kiếm lời được 200-300k thôi, liệu có khả thi không. Em chân thành cảm ơn.

trả lại 100tr xin làm công nhân mấy khu công nghiệp , làm cả t7 cn tăng ca 1 tháng cũng dc tầm 14-15tr . Còn ko tăng ca tầm 8tr/tháng :))

Upvote 0
Ăn ngắn thì đơn giản. Qtrong là k kiềm chế dc lòng tham, k giữ dc kỷ luật thôi.
ko phải ăn ngắn là đơn giản :p "ăn thì ăn ngắn - âm thì lại ôm dài" cái đấy mới chết :oops: lòng tham và kỷ luật thì câu chuyện muôn thuở rồi :(

Upvote 0
trả lại 100tr xin làm công nhân mấy khu công nghiệp , làm cả t7 cn tăng ca 1 tháng cũng dc tầm 14-15tr . Còn ko tăng ca tầm 8tr/tháng :))
chém gió mạnh tay quá Sámsung cày mất hết cả sức mới dc 13tr

Upvote 0
công ty nào thế ? :popo_oh:
LG khu công nghiệp tràng duệ HP , trc mình làm QC ở đó . Công nhân khu đó tăng ca nhiều nên lương toàn 14-15tr , làm 2 tuần ngày 2 tuần đêm , 12h/ca . Vì làm đêm lại vừa đi vừa về hết 34 km nên mình xin nghỉ làm vc khác chứ nếu gần chắc cũng chẳng có tg lên đây mà bình luận ;)

Upvote 0
LG khu công nghiệp tràng duệ HP , trc mình làm QC ở đó . Công nhân khu đó tăng ca nhiều nên lương toàn 14-15tr , làm 2 tuần ngày 2 tuần đêm , 12h/ca . Vì làm đêm lại vừa đi vừa về hết 34 km nên mình xin nghỉ làm vc khác chứ nếu gần chắc cũng chẳng có tg lên đây mà bình luận ;)
dm, cái thằng LG này bóc lột vl. Em nghĩ chỉ có siêu nhân mới làm nổi :(

Upvote 0
E cũng y như thớt, vào thị trường crypto cuối năm 2017 với 4tr. Đến giữa 2018 e có gần 45E (tầm 600tr), đến giờ còn vọn vẹn chưa tới 10E. Cảm giác lên voi xong lại xuống chó thật khó tả

Upvote 0
E cũng y như thớt, vào thị trường crypto cuối năm 2017 với 4tr. Đến giữa 2018 e có gần 45E ( gần 600tr ), đến giờ còn vọn vẹn chưa tới 10E. Cảm giác lên voi xong lại xuống chó thật khó tả
Mình thì đánh margin nên cháy hết tài khoản, không còn đồng nào

Upvote 0
đầu tư airdrop, tìm các coin nào đang có hướng đông của cộng đồng mà thu mua. Hiện tại mua xlm hoặc acc blockchain được đấy, đầu tư thử 30tr đi

Upvote 0
E cũng y như thớt, vào thị trường crypto cuối năm 2017 với 4tr. Đến giữa 2018 e có gần 45E (tầm 600tr), đến giờ còn vọn vẹn chưa tới 10E. Cảm giác lên voi xong lại xuống chó thật khó tả
4tr lên 600tr là x150 rồi. Kinh vl. Kiểu gì bác chẳng rút về mấy trăm rồi:popo_ops:

Upvote 0
4tr lên 600tr là x150 rồi. Kinh vl. Kiểu gì bác chẳng rút về mấy trăm rồi:popo_ops:
Mình rút về lặt vặt vs mua sắm những thứ cần thiết thôi, chắc tầm 5-7 chục thôi bác. Tại lúc đó mình cứ nhìn lúc ETH 34tr nên cứ tiếc ko bán. Cứ ôm mộng hold chờ thị trường quay lại lúc E 34tr :(

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,451
Latest member
bietthuquan2hcm

Most viewed of week

Most viewed of week

Back