Suggest Làm lại từ đầu với 100tr

huuthanh000

Junior
Reactions
7
MR
0.002
Chào ae trong group. Em tham gia group cũng 3 năm rồi lúc đầu làm PTC gom được vốn liếng và tiết kiếm được hơn 50tr.
cuối năm 2017 đầu tư mua bitcoin lãi được hơn 200tr. Đến ngày hôm nay thì cũng đi theo mây khói, bitcoin rớt giá và tài sản của em cũng mất sạch. Hôm nay mới đi vay 100tr thì bây giờ nên đầu tư vào bitcoin lại hay có hướng nào khác để làm không? Anh em cho em lời khuyên với ạ!
Nhân đây có cao nhân nào tình cờ đi ngang qua đây cho em theo học hỏi với ạ. Với 100tr em chỉ mong 1 ngày kiếm lời được 200-300k thôi, liệu có khả thi không. Em chân thành cảm ơn.

Đừng đầu tư vào bitcoin nữa nhé :(

Upvote 0
em nghĩ thuê người về tạo gmail ! để vốn mua sim về tạo gmail ! anh đi kiếm ỏrder >< 3k 1 cái mới vef thì bán khi nào cũng dc

Upvote 0
Nhân đây có cao nhân nào tình cờ đi ngang qua đây cho em theo học hỏi với ạ. Với 100tr em chỉ mong 1 ngày kiếm lời được 200-300k thôi, liệu có khả thi không. Em chân thành cảm ơn.
Cho vay tín dụng đen 1 củ là 2 -3k /ngày , 100 củ là ngày được đúng như yêu cầu :popo_big_smile:

Upvote 0
cho vay thì rủi ro quá, mình k phải giang hồ sao đòi nợ được

đồng chí ở mô ??? ở Đà Lạt thì vác tiền qua bên mềnh, mềnh làm giấy vay cho =)) kiếm kèo 100 tr ngày 150k mình nhận 50k tiền công là đc :popo_big_smile: còn không thì cho vay hoán đổi 100 củ trong 100 ngày , mỗi ngày thu lại 1 củ =))

nói đùa chứ 100 củ thì thiếu j kèo , quan trọng là bạn có duyên với dòng tiền hay ko thôi :popo_smile:

Upvote 0
Làm dropship, FBA, FBM với số vốn như vậy khá ổn, tìm được ông thầy có tâm nữa thôi

Upvote 0
đồng chí ở mô ??? ở Đà Lạt thì vác tiền qua bên mềnh, mềnh làm giấy vay cho =)) kiếm kèo 100 tr ngày 150k mình nhận 50k tiền công là đc :popo_big_smile: còn không thì cho vay hoán đổi 100 củ trong 100 ngày , mỗi ngày thu lại 1 củ =))

nói đùa chứ 100 củ thì thiếu j kèo , quan trọng là bạn có duyên với dòng tiền hay ko thôi :popo_smile:
=)) em ở sài gòn, trước theo anh thịnh chiến làm PTC mà giờ hết duyên rồi, không biết giờ nên đi đâu và về đâu nữa

Upvote 0
Làm dropship, FBA, FBM với số vốn như vậy khá ổn, tìm được ông thầy có tâm nữa thôi
mình đang tìm sư phụ học dropship mà chưa có cao nhân nào chịu nhận làm đệ tử

Upvote 0
tự học chứ người ta làm được cũng không bày cho mình đâu

Upvote 0
Thôi gửi bank đi. Một ngày tuy không được 200-300k nhưng một tháng chắc chắn sẽ được :D

Upvote 0
Vào BTC tiếp đi bác. Tính ra lãi 0.3%/ ngày mà ko làm được à.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,477
Latest member
phamlaosu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back