Làm gì với số vốn từ 5-10 triệu ạ?

Reactions
522
MR
0.022
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình mình là member mmo cũng lâu rồi, trước có gõ captcha Pix, youtuber, và sau 1 tgian đi làm ở ngoài khoảng 2 năm
Công việc ngày chỉ 6,5 tiếng nên mình muốn kiếm thêm ạ , do lâu quá không vào mmo nên không biết phải đi hướng nào, như lạc vào mê cung hụ hụ...
Giờ mình có vốn khoảng 5-10 triệu thì mình làm gì để có thêm thu nhập và an toàn ạ?
Thanks mọi người chỉ giáo ạ.

Group hero ăn đậm r bác =))
Group senior tuần có hơn 200k :(
Đợt này ko tính Acc Verified mới đau, em acc Ver đây đặt dc chữ ký ngang hero đó bác, chèn link các thứ dc mà em cũng bị tính theo post là Senior, nên rate cũng thấp lắm

Upvote 0
Đầu tư lâu dài thì nên chọn website giống mình nhé. Dễ nhưng phải kiên trì đến khi hái được quả ngọt ;)

Upvote 0
đầu tư coin mà nếu mình không tìm hiểu rõ thì nguy cơ cao lắm ạ. Chắc phải kiếm coin nào tiềm năng trữ vài năm qué akakaa

Upvote 0
Nếu đó là vốn nhàn rỗi và đi làm dễ dàng kiếm lại được số đó thì đem đầu tư đi bác, Coins thì em thấy cũng vào đáy rồi, mua rồi cất đó backup ví lại để 1 năm sau quay lại bác :D.
P/s: em chỉ gợi ý thôi, tiền của bác bác phải có trách nhiệm nhé :)

Upvote 0
Nếu đó là vốn nhàn rỗi và đi làm dễ dàng kiếm lại được số đó thì đem đầu tư đi bác, Coins thì em thấy cũng vào đáy rồi, mua rồi cất đó backup ví lại để 1 năm sau quay lại bác :D.
P/s: em chỉ gợi ý thôi, tiền của bác bác phải có trách nhiệm nhé :)
mình cũng đang suy nghĩ rất kỹ. hùi đó vụ Stellar , thue nick fb ref được 200k stellar, bán 1k str giá 40k hình như năm 2015 hả gì í. đợt rồi lên tận 15tr/1k str :((

Upvote 0
mình cũng đang suy nghĩ rất kỹ. hùi đó vụ Stellar , thue nick fb ref được 200k stellar, bán 1k str giá 40k hình như năm 2015 hả gì í. đợt rồi lên tận 15tr/1k str :((
Crypto hiện tại còn rất tiềm năng mà bác, đó là công nghệ trong tương lai nên giá bây giờ chỉ là giá đầu cơ thôi bác, nếu không cần tiền để tiêu thì cứ giữ sau này em nghĩ giá cũng sẽ lên thôi bác :)

Upvote 0
Crypto hiện tại còn rất tiềm năng mà bác, đó là công nghệ trong tương lai nên giá bây giờ chỉ là giá đầu cơ thôi bác, nếu không cần tiền để tiêu thì cứ giữ sau này em nghĩ giá cũng sẽ lên thôi bác :)
cũng đang nghĩ về em nó. Hy vong sẽ bão vèo vèo giống em Bit từ 272$ >> lên mốc 19k

Upvote 0
Upvote 0
cũng đang nghĩ về em nó. Hy vong sẽ bão vèo vèo giống em Bit từ 272$ >> lên mốc 19k
Quan trọng nhất vẫn là tâm lý và kiên nhẫn nha bác. Chúc bác mau giàu :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week