Làm gì với số vốn từ 5-10 triệu ạ?

Reactions
522
MR
0.022
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình mình là member mmo cũng lâu rồi, trước có gõ captcha Pix, youtuber, và sau 1 tgian đi làm ở ngoài khoảng 2 năm
Công việc ngày chỉ 6,5 tiếng nên mình muốn kiếm thêm ạ , do lâu quá không vào mmo nên không biết phải đi hướng nào, như lạc vào mê cung hụ hụ...
Giờ mình có vốn khoảng 5-10 triệu thì mình làm gì để có thêm thu nhập và an toàn ạ?
Thanks mọi người chỉ giáo ạ.

Tình hình mình là member mmo cũng lâu rồi, trước có gõ captcha Pix, youtuber, và sau 1 tgian đi làm ở ngoài khoảng 2 năm
Công việc ngày chỉ 6,5 tiếng nên mình muốn kiếm thêm ạ , do lâu quá không vào mmo nên không biết phải đi hướng nào, như lạc vào mê cung hụ hụ...
Giờ mình có vốn khoảng 5-10 triệu thì mình làm gì để có thêm thu nhập và an toàn ạ?
Để dành tiếp thôi bác ơi , h cái gì cũng khó khăn cả :(

Upvote 0
Cùng hoàn cảnh. đầu tư mà an toàn thì chắc là không có rồi

Upvote 0
10 Triệu Nhập
300 Cái Đồng Hồ Fake Giá 6tr
Chạy ads lãi 100k/1 đơn
Ngày 100 đơn chạy 3 - 5 ngày là hết hí hí

Upvote 0
làm quán trà đá, 1 vốn 10 lời

Upvote 0
Quan trọng là có ý tưởng kiếm tiền thôi, vốn thì dăm 3 củ đủ sài rồi. Ý tưởng hay thì 5 củ thành 500 củ hay 5 tỷ cũng chẳng mấy chốc :D

Upvote 0
10 triệu mua vào wex code đầu tư, mấy hôm nữa wex trở lại x2 tk

còn đen thì coi như học phí, cũng nhẹ nhàng mà (dù sao nó cũng là cơ hội lớn)

Upvote 0
Đầu tư vào Mozo thử xem bác, dự án này forum đang làm rầm rộ đó, lên sàn ngon thì x2,x3..... Còn nó down coi như hold đợi thời, đằng nào vốn cũng rảnh rỗi

Upvote 0
Đầu tư vào Mozo thử xem bác, dự án này forum đang làm rầm rộ đó, lên sàn ngon thì x2,x3..... Còn nó down coi như hold đợi thời, đằng nào vốn cũng rảnh rỗi
no no no no
Mình xem xét sơ qua ctrinh này thấy ăn airdrop bounty thì ok hơn

Upvote 0
CT2 admin trả bằng $ mà thím :p
Vâng, ý em là CT2 em cũng đang làm, còn các CT khác trả token em cũng có tham gia đó ạ. Bữa viết bài CT5 cũng dc 1 ít, đợt làm CT3 là khá nhất mà close mất rồi

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,560
170,648
Latest member
ngoclien131211
Back
Top Bottom