làm gì để kiếm tiển thật nhiều với MMO

kakate

Newbie
Reactions
38
MR
0.000
lười đến thế là cùng :)).

mình chỉ đùa chút thôi
giống cái chương trình "ĐÙA CHÚT THÔI" của Việt Nam, xem mà thấy quê mặt thay cho bọn làm chưong trình như SỜ ỊT

Last edited by a moderator:

nganhng1302

Banned
Reactions
201
MR
0.000
hết chổ nói mấy củ rãnh...............thức đêm coi chừng gặp ma..........tám cho nhiều cho sưng miệng ......mỏi tay đột quỵ đó cho mà kinh...........cái tội...........sỉ nhục ........ngừoi khác.........
có tật giật mình ah....lúc sỉ nhục ng khác có vẻ sướng lắm mà...h ko chịu đc ah

---------- Post added at 02:43 AM ---------- Previous post was at 02:41 AM ----------

vậy thì anh muốn giết hết tụi bây mmo để lấy tiền ..........
xin mời 278 trần nguyên hãn hải phòng nè địa chỉ đó đến giết đi vãi lềnh

KingStone

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Cái gì cũng có bước đầu, bỏ 1 khoảng thời gian để tìm hiểu các hướng đi MMO :

Hại : Mất thời gian ngồi đọc tài liệu, trong khi thời gian đó bạn có thể làm nhiều thứ khác.
Lợi : Nhờ cái hại mà biết thêm 1 lĩnh vực, biết nhiều hướng đi trong MMO, biết trên đường đi nó có mấy loại ổ gà ổ voi nào biết mà tránh, tìm hiểu các MMOer uy tín từ số đông chẳng hạn như Exchanger..... Biết được đâu là con đường mình cần đi và có thể đi.

Lúc đó thành thục rồi bác muốn kiếm tiền cũng ko khó, vài lời chia sẻ, chúc bác thành công :)

[/COLOR]nếu là con nít thì đừng vào đây ..
không đủ trình độ nói chuyên với chủ thớt này.........
ai có kinh nghiệm gì thì chia sẽ nha mọi ngừoi còn đừng nghe những kẻ ăn không rãnh nói chuyện lung tung[/QUOTE]

anh rảnh mà 1 ngày anh cũng đủ tiền tiểu rồi ko phải làm nữa nên vào đây xem thằng em mặt thớt chém gió

Reactions
418
MR
0.011
nếu là con nít thì đừng vào đây ..
không đủ trình độ nói chuyên với chủ thớt này.........
ai có kinh nghiệm gì thì chia sẽ nha mọi ngừoi còn đừng nghe những kẻ ăn không rãnh nói chuyện lung tung

vậy mày đũ trình độ thì cần éo gì lập topic này. hỏi 1 câu nhưng khi nào tỉnh táo nhất hãy trả lời, " bệnh nặng lắm không " ???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,727
177,290
Latest member
onbetnewcom1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week