làm gì để kiếm tiển thật nhiều với MMO

vodanhclf6

Newbie
Reactions
376
MR
0.000
các bạn ơi! mình là sinh viên nghèo ....mình mới bước vào nghề được 1 tháng mà thỉ biết chơi captcha thôi...không thích ptc cho lắm vì nó ít tiền........bạn nào có bí quyết kiếm tiền thất nhiều với công việc khác không ....cảm ơn các bạn nhiều .mong các bạn tận tình giúp đỡ:binhsua129:

:binhsua135:

linhdungvn

Hero
Verified
Reactions
2,797
MR
0.057
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
các bạn ơi! mình là sinh viên nghèo ....mình mới bước vào nghề được 1 tháng mà thỉ biết chơi captcha thôi...không thích ptc cho lắm vì nó ít tiền........bạn nào có bí quyết kiếm tiền thất nhiều với công việc khác không ....cảm ơn các bạn nhiều .mong các bạn tận tình giúp đỡ:binhsua129:

Hiện nay có khá nhiều chương trình uy tín đó bác thớt, tuy không nhận được $ nhanh nhưng mà kiếm tiền đâu có nhanh được. Bạn tham khảo trong MMO4ME đi nhé!

---------- Post added at 09:05 AM ---------- Previous post was at 09:04 AM ----------

Hiện nay có khá nhiều chương trình uy tín đó bác thớt, tuy không nhận được $ nhanh nhưng mà kiếm tiền đâu có nhanh được. Bạn tham khảo trong MMO4ME đi nhé!

locthiennguyen

Hero
Verified
Reactions
2,916
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Chỉ có bỏ tiền ra mới kiếm đc nhiều tiền còn bỏ công ra thì cứ cap cap và nhìn cơ hội đi qua :binhsua19:. Cái giá free trong thế giới MMO phải nói là vô cùng mắc.

collaburate

Hero
Verified
Reactions
414
MR
0.037
Chat with me via Skype
muốn kiếm thật nhiều tiền chỉ có học thật giỏi thôi bạn ạ.

mình cũng học cao đẳng công nghệ thông tin nhưng ra trường thất nghiệp nên đang liên thông.

không có việc gì làm kiếm tiền nên tình cờ vào đây ........

lapvu36

Hero
Reactions
916
MR
0.001
Muon co nhieu tien thi phai co nhieu von thoi ,co von thi choi hyip, JSS,Ultralprojec......Ngay bay gio ban co the choi Zeekrewards , neu nhu ban co nhieu thoi gian ranh roi >2h/ngay thi ban co the liem he lam offer,ptu ...noi chung la rat nhieu cach ,nhung ban phai la nguoi kien tri .Chuc ban thanh cong .

ducnhabk

Newbie
Reactions
324
MR
0.000
Bạn đang gõ catpcha hả. Vậy thì gõ được bao nhiêu tiền đem đầu tư hết => rút lãi được bao nhiêu lại đem đầu tư hết => tiếp tục rút lại và đầu tư hết............................. tiền cứ sanh ra tiền. Đến thời điểm nào đó ( lâu fet ) bạn sẽ kiếm được nghìn $/ tháng, nhưng mục đích của bạn chỉ là kiếm nhiều tiền thôi, vậy nên lại đem đầu tư hết... =))

Last edited by a moderator:
Bạn đang gõ catpcha hả. Vậy thì gõ được bao nhiêu tiền đem đầu tư hết => rút lãi được bao nhiêu lại đem đầu tư hết => tiếp tục rút lại và đầu tư hết............................. tiền cứ sanh ra tiền =))
ý bạn nói là đầu tư siêu lợi nhuận ấy à.....chưa biết gì mấy....với lại nghe nói có cái gì đó mạo hiểm.........

linhdv

Hero
Reactions
603
MR
0.023
Chịu khó học hỏi. Tích lũy kinh nghiệm. Và đặc biệt là phải tìm được cho mình một sư phụ giỏi là tốt nhất.

Có ai nhận mình làm đệ tử thì pm nhé ;)

---------- Post added at 09:34 AM ---------- Previous post was at 09:32 AM ----------

anh em nào có tài liệu tham khảo hay blog .website nào giá trị upppppppppppp lên nào........

thanks các bạn đã ủng hộ topic....

Tốt nhất là phải tự tìm tòi bạn ơi. Không ai cho không ai cái gì cả. Hơn nữa, cái gì nhận được một cách dễ dàng và miễn phí thì bạn sẽ không trân trọng nó :)

Lời khuyên chân thành đó!!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,262
Latest member
asus1111

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week