làm đẹp ăn tết

uhm, tránh xa ra bạn

tư vấn thì hay lắm

tay bóp bóp sờ sờ phân tích như chuyên gia USA

quả quyết 3~4 lần là đỡ ngay

cho nói chán rồi mình hỏi bảo hành ko? đỡ 60~80% cũng được

hoặc có chọn gói đóng tiền 1 cục luôn, chứ cứ tùy cơ địa mỗi người thì bao tiền cho nó đủ

CHỌN GÓI 40,50,60 TRIỆU đi cho khỏe

giống vợ mình đi triệt lông ý, chọn gói, bảo hành cả đời, tẩy hết thì thôi, vài năm nó mà mọc lại, lại đc triệt free !!!
PHẢI THẾ MỚI DÁM CHƠI !!!
Chọn gói thế có chắc chắn hết ko a ~~

Thuốc trị sẹo hay nhỉ @@ lá house này uy tín ko chị :-s
uy tín em ạ, chị follow fb cô CEO này từ lâu rùi, sản phẩm có thể giả được, lời nói có thể chém gió được nhưng tư duy, quan điểm của con người thì ko làm giả được đâu. Chị order collagel với serum trị mụn và sữa rửa mặt ở đây vài lần, thấy sữa rửa mặt khác biệt với mấy loại trên thị trường nhiều lắm, kể cả nhãn hiệu lớn; serum trị mụn cũng vậy, bôi lên cái biết liền :D bình thường chị nói ko với makeup, dưỡng da cũng ko luôn vì ko thích mỹ phẩm, nhưng nếu sẵn tiền thì bỏ ra mua sp ở đây mà ko thấy tiếc dù giá nó ko hề rẻ :D

uy tín em ạ, chị follow fb cô CEO này từ lâu rùi, sản phẩm có thể giả được, lời nói có thể chém gió được nhưng tư duy, quan điểm của con người thì ko làm giả được đâu. Chị order collagel với serum trị mụn và sữa rửa mặt ở đây vài lần, thấy sữa rửa mặt khác biệt với mấy loại trên thị trường nhiều lắm, kể cả nhãn hiệu lớn; serum trị mụn cũng vậy, bôi lên cái biết liền :D bình thường chị nói ko với makeup, dưỡng da cũng ko luôn vì ko thích mỹ phẩm, nhưng nếu sẵn tiền thì bỏ ra mua sp ở đây mà ko thấy tiếc dù giá nó ko hề rẻ :D
Wow thanks chị :"> e se theo dõi lá house này xem thế nào ^^

upp :'(

xin review TMV Xuân Trường - Đà Nẵng nào :((
hoặc ai bik TMV nào ok ko cho e cái địa chỉ vs :(

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week