làm đẹp ăn tết

thánks chị :") mà có thuốc nào trị sẹo lồi ko chị @@ chứ mụn thì e cũng đỡ nhiều và gần như là ít nỗi lại lắm ạ
mấy cái kem trị sẹo chắc phải dùng lúc mới bị mới hiệu nghiệm, thật ra mình ko bị sẹo lồi nên ko biết

Mặt mình đầy mụn do thức khuya + cà phê nè thím, cũng từng đi chữa rất nhiều rồi mà có hết đâu. Riết rồi để kệ, lo gì, miễn sao cái túi sau mông lúc nào cũng phồng được rồi, người ta quan tâm cái đó hơn :D
bác sỹ bảo số mụn trên mặt tỷ lệ thuận với số tiền kiếm được đấy sao chổi :oops:

bác sỹ bảo số mụn trên mặt tỷ lệ thuận với số tiền kiếm được đấy sao chổi :oops:
Quỷ sao quả tạ chọc nữa, mà nghĩ cũng đúng, cày tiền như trâu thức khuya thức hôm phải có mụn thôi :oops:

Èo. Mặt mình dày wa. Thức khuya liên tục mà k bị gì hết :(. Giống mặt thằng @tunvit coi như bỏ xứ ra đi, sống trên đời chi cho chật đất!
Good son, tình cha con từ nay chia cắt tại topic này nhé, thằng con mất dạy.

Hehe giờ mới làm chắc ko kịp
Nó phải có liệu trình cách nhau mấy tuần ý và phải làm 3-4 lần mỗi lần cỡ 8tr b ạh

câu này đúng y bà ở TMV Đông Á

phải làm 3~4 lần, mỗi lần 6~8 triệu

mình hỏi thế có bảo hành mờ sẹo đi tầm 60~80% ko, thì bà ý ko dám

>>>> thế chắc 10~20 lần mới đỡ thì vỡ mồm, hơn trăm triệu chữa sẹo cho cái mũi bé tí =]

bye bye lun :D

lúc trc e bị mụn khá nhiều mà ko quan tâm gì tới nên giờ nó thành sẹo lồi vs lõm nhìn ghê éo chịu đc

và vì cứ suốt ngày cắm đầu vào MMO nên cũng chả thèm quan tâm gì tới nó

nhưng bây giờ cũng đã đến lúc trùng tu nhan sắc để kiếm người yêu thôi ~~

ae nào ở đà nẵng biết địa chỉ thẫm mỹ nào uy tín vs tốt tốt ko cho e thông tin với :(
mặt đẹp như tiên ko bằng ví tiền dày cộp, lấy tiền đè người đi ko cần trùng tu đâu, cày tiếp :eek::eek:

>>>> thế chắc 10~20 lần mới đỡ thì vỡ mồm, hơn trăm triệu chữa sẹo cho cái mũi bé tí =]

ghê thế hả @@ thôi bye luôn :D cũng may đông á ko có ở đà nẵng :v e tìm ở đà nẵng thôi :D

mặt đẹp như tiên ko bằng ví tiền dày cộp, lấy tiền đè người đi ko cần trùng tu đâu, cày tiếp :eek::eek:
cày hoài ví nó ko dày nỗi ~~

chuẩn đó bác hỏi đến bảo hành thì im bặt.
trước e cũng nghiên cứu qua vào đọc câu hỏi thường gặp cái tập xác định luôn :D nghỉ cho nó lành thế mà giờ cũng hết mụn rùi vẫn còn sẹo lõm nhưng đang cải thiện dần :)

ăn rau củ trị mụn đi 1 time sẹo sẽ đỡ nếu mún mau làh thì mua thêm serum về mà bôi . đi thẩm mĩ tốn tiền ko bảo đảm bác trị sẹo ở thẩm mĩ cũg vài thág mới hết chứ pộ thôi trị kiủ ún thuốc + pôi thuốc kết hợp mau hết hơn @@

trước e cũng nghiên cứu qua vào đọc câu hỏi thường gặp cái tập xác định luôn :D nghỉ cho nó lành thế mà giờ cũng hết mụn rùi vẫn còn sẹo lõm nhưng đang cải thiện dần :)
thế sẹo lồi giải quyết như nào ạ ~~

ăn rau củ trị mụn đi 1 time sẹo sẽ đỡ nếu mún mau làh thì mua thêm serum về mà bôi . đi thẩm mĩ tốn tiền ko bảo đảm bác trị sẹo ở thẩm mĩ cũg vài thág mới hết chứ pộ thôi trị kiủ ún thuốc + pôi thuốc kết hợp mau hết hơn @@
rau củ trị mụn là loại nào vậy bác @@ còn serum là serum gì ~~

sẹo lồi trên mặt thì chưa thử bao giờ nhưng mình có thử với sẹo lồi ở đầu gối thì thấy hiệu quả
dùng lá tía tô di lên chỗ sẹo lồi đó hàng ngày rồi đến lúc nó giảm hẳn mà mình ko hay đương nhiên hết hẳn vết sẹo đó thì chắc phải thẩm mỹ thôi chứ thuyên giảm 80-90% thì dùng tía tô được

MMO cũng có dịch vụ tư vấn chăm sóc sắc đẹp à, hay nhỉ
Sắp mở studio ảnh viện áo cưới, có khi nhờ mấy bạn tư vấn

rau củ trị mụn là loại nào vậy bác @@ còn serum là serum gì ~~
cái loại j giúp tái tạo tế bào thì sài vd mật ong . có đìu kiện quất hẳng tinh dầu hoa bất tử đi , kím hơi khó công dụng cực tốt . bất cứ thuốc trị sẹo nào cũng có thành phần là nó

mình gần chục năm rồi mà nó ko cải thiện gì cả :))

mụn thì ko sợ, rồi cũng hết

sẹo thì vẫn ở lạ.....i mãi mãi :oops:

ghê thế hả @@ thôi bye luôn :D cũng may đông á ko có ở đà nẵng :v e tìm ở đà nẵng thôi :D

uhm, tránh xa ra bạn

tư vấn thì hay lắm

tay bóp bóp sờ sờ phân tích như chuyên gia USA

quả quyết 3~4 lần là đỡ ngay

cho nói chán rồi mình hỏi bảo hành ko? đỡ 60~80% cũng được

hoặc có chọn gói đóng tiền 1 cục luôn, chứ cứ tùy cơ địa mỗi người thì bao tiền cho nó đủ

CHỌN GÓI 40,50,60 TRIỆU đi cho khỏe

giống vợ mình đi triệt lông ý, chọn gói, bảo hành cả đời, tẩy hết thì thôi, vài năm nó mà mọc lại, lại đc triệt free !!!
PHẢI THẾ MỚI DÁM CHƠI !!!

cùng hóng cái này với tớ ko :D https://www.facebook.com/photo.php?...05327287.90716.100000064217283&type=3&theater

uhm, tránh xa ra bạn

tư vấn thì hay lắm

tay bóp bóp sờ sờ phân tích như chuyên gia USA

quả quyết 3~4 lần là đỡ ngay

cho nói chán rồi mình hỏi bảo hành ko? đỡ 60~80% cũng được
PHẢI THẾ MỚI DÁM CHƠI !!!

spa thẩm mỹ ở HN thì bạn thử tới chỗ này xem họ có cam đoan bảo hành ko nha
https://www.facebook.com/Spa-Thu-Linh-553463414686721/?pnref=lhc

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799