• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event làm cái event nho nhỏ kiếm lộc đầu xuân nào ...

Status
Not open for further replies.
devilkyle ( xác nhận devillkyle spam quá 10 lần kể từ 9h40 AM theo giờ thread qui đinh )..
hiện chỉ có đúng mình nojan là đủ điều kiện nhận thưởng

- - - Updated - - -

AAA, BẠN SỐ 2 phạm luật. cm hơn 10 lần.... #thứ 517 là cm thứ 10 của bạn này, về sau bạn này tiếp tục cm đến cm thứ 577 nha, vậy mình vẫn còn may mắn ;))
http://nu7.upanh.com/b6.s33.d2/9021c5af9b011e2e24ba68f51d76b9ea_53130457.untitled.jpg
Mình nojan đây.
Nguyễn Trung Phi.
Nơi cấp Đồng Nai, ngày 06/10/2009
272324904.
Hoặc gửi về địa chỉ này giùm mình: 64/4 Ấp Tân Yên - xã Gia Tân 3 - huyện Thống Nhất - tỉnh Đồng Nai

- - - Updated - - -

Nhỡ có bạn nào xóa cm, lượt cm có bị rớt xuống k nhỉ ??
không xóa cmt đc đâu nên bạn yên tâm

- - - Updated - - -

thread ơi... quay lại 1 lần nữa nào =.='.... còn 1 phần thưởng chưa xác định đc..

đang định vào làm thủ tục đổi tên cho cái sim cho bạn kyle thì đọc cái này, may tí mất con sim!

mình sẽ chờ đến quá 1h ngày hôm nay, nếu không còn ai thắc mắc và khiếu nại nữa thì giải thưởng sẽ trao cho 2 bạn cửa lò và nojan gì đó, nếu quá 12h đêm nay bạn cửa lò không pm info để đổi tên sim thì mình sẽ trao lại cho bạn cuối cùng nhé. thanks all

bạn nojan cho mình ngày tháng năm sinh

Èo , chả đọc cái rules . nên spam hoài :(

đang định vào làm thủ tục đổi tên cho cái sim cho bạn kyle thì đọc cái này, may tí mất con sim!

mình sẽ chờ đến quá 1h ngày hôm nay, nếu không còn ai thắc mắc và khiếu nại nữa thì giải thưởng sẽ trao cho 2 bạn cửa lò và nojan gì đó, nếu quá 12h đêm nay bạn cửa lò không pm info để đổi tên sim thì mình sẽ trao lại cho bạn cuối cùng nhé. thanks all

bạn nojan cho mình ngày tháng năm sinh
bạn cửa lò cũng không đủ điều kiện bác ơi
cmt đó lúc 8h44 AM.. tức là không đúng rule lúc 9h40 AM..bác ra lúc sau :-<..
thế nên... có 2 cách...
1 là bác share cho e...1 con.. ( vì có công tìm )..
:binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07:
2 là bác quay số lại 1 lần nữa

Last edited by a moderator:
bạn cửa lò cũng không đủ điều kiện bác ơi
cmt đó lúc 8h44 AM.. tức là không đúng rule lúc 9h40 AM..bác ra lúc sau :-<..
thế nên... có 2 cách...
1 là bác share cho e...1 con.. ( vì có công tìm )..
:binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07:
2 là bác quay số lại 1 lần nữa
ủa, cm #123 là lúc 9:42 mà bác ???
-----------
Ơ, nhìn lầm, là 8:42

ủa, cm #123 là lúc 9:42 mà bác ???

kì vậy ta... post bên minh 8h43 AM nè ..

- - - Updated - - -

coment thêm phát nữa cho máu :))
quay xong rồi thím ơi... cmt cái gì nữa

Đồn như lời :T......

bạn nào trúng giải xin post confirm ở đây kèm info nhé. mình sẽ chờ đến sáng mai mà không có kiếu kiện gì thì sẽ làm thủ tục sang tên

hiện giờ chỉ có bạn nojan là chính thức thôi nhé

Nguyễn QUang Đạt
01/01/1992
201642579 25/11/2009 Đà Nẵng
H9/27K442 Hoàng Diệu

đã quá 12h và bạn dandatmo vẫn chưa liên lạc để nhận giải, nên giải sẽ được trao lại cho bạn khác, bạn nào đủ tiêu chí tiếp theo xin post confirm

theo như thread thì em được...
e đã send info vào inbox cho thread rồi..
tks thread :X..

post thứ 7 từ khi thread post bài even...
mấy post sau... là do thread sửa rule..
không biết có đc không...
nếu không đc thread inbox e đỡ bùn nhé

đã quá thời hạn kiện cáo và sẽ không chấp nhận kiện cáo nữa, topic chốt lại sẽ trao 2 giải

1. 0989.650.560 cho bạn marssram86
2. 0988.973.073 cho bạn nojan

mình đã có info của 2 bạn, sẽ cố gắng hôm nay đi sang tên đổi chủ cho các bạn để mai các bạn có thể ra đại lý viettel gần nhất cắt sim về
ps: các bạn nhận giải vui lòng add nick yahoo mình nhé, để lỡ không sang tên kịp vì quá cận tết thì mình sẽ chuyển phát nhanh sim đến cho các bạn

thanks all!

nhờ mod nào ghé ngang close giùm cái nhé

Nick em là: nojan_silently
Đã add nick bác hôm trước... Có gì bác cứ pm cho em nhé ;)

số 0988.973.073, sim sinh viên 4 năm cho bạn nojan (nguyễn trung phi) đã được kích hoạt và sang tên chính chủ cho bạn, bạn vui lòng đến bất kì đại lý viettel nào gần nhà để cắt lại sim, khi đi nhớ cầm theo cmnd và 15k tiền lệ phí sim mới :))

số 650560 phải để đến mai mới kích hoạt được, dạo này cận tết công việc khá nhiều bạn thông cảm

-tks thread... e mới về quê
-máy e bị lỗi yahoo rồi thread ơi... bao giờ sim e kích hoạt đc thread pm e với nghen =.=
-

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,972
Latest member
zkai
Back